หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183752 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด ดักลอบต้องหมั่นกู้ เจ้าชู้ต้องหมั่นเกี้ยวจ้ะ

รักแมวค่ะ
แล้วถ้าเป็นคนพูดน้อยโดยสันดานล่ะครับ  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
หมั่นฟัง  กรี๊ดดดดด
หนิงพูดน้อยกับคนที่ไม่พูดเรื่องเดียวกันน่ะ 
ถ้าเรื่องเดียวกัน ทางเดียวกัน นี่จ้อเลย ฮิ้ววว

<3.
ใช้การกระทำให้เห็นครับ  ของตูใช้วิธี........................ตรงๆ  จะ จะ  เลยครับ

อ้าไม่พูดดีกว่า  เขิลลลลล  ลันล้า ไปนึกเอาเองครับ  ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ชอบแบบประมาณว่า ...

บอกมาตรงๆ ไม่ต้องอ้อมค้อม  หื่น

แต่ผู้หญิงคนอื่น น่าจะเป็นอันดับแรก คือ เอาใจนะ  ยิ้มน่ารัก
ดาว่านะ  การจะจีบใครซักคนนึงเนี่ย  เราต้องคุยกะเค้า
ถ้ามัวแต่อาย ส่งยิ้มให้เฉยๆคงจีบไม่ติด

หรือโทรไปหาเค้าแล้วไม่มีเรื่องคุย ปล่อยให้เงียบ
ก็แป้กอีก  เพื่อนบอกว่า  คนจีบ  ต้องหาเรื่องมาชวนคุย

แล้วคนจีบกันใหม่ๆ ไม่โทรหาวันละห้าครั้งถือว่าไม่รักกันจริง(ตำราไหนของมันวะ)

อ่อ อีกตำรานึง   ให้เราโทรไปเวลาเดิมๆทุกวันซัก1อาทิตย์
แล้วก็หายไปซักวันนึง  ถ้าเค้าชอบเรา เค้าจะกระวนกระวาย ยิ้มน่ารัก

พอก่อน   นึกไม่ออก  ไม่มีคนมาจีบนานแล้ว ฮือๆ~

อย่าจีบใครแล้วปล่อยให้รอเก้อนะคะ  มันเศร้า ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
ความประทับใจแรกพบค่ะ  หมีโหดดดด

ปกติ มันจะเข้ามาทางเพื่อนแฮะ
เป็นเพื่อนเล่นกัน สนุกสนาน แล้วก็เป็นเพื่อนสนิท  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
คนเรา ไม่ว่าจะเจอกันที่ไหน หรือว่าเจอกันยังไง

ถ้ามันคลิ๊ก มันโดนใจ ก็คบกันได้ยาวนะคะ

แต่ถ้าไม่โดนใจ  ตื๊อยังไงก็ไลฟ์บอย(อย่างงี้ป่าวหว่า)
เพื่อนสนิทฉันรักเธอ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด
รู้สึกว่าถ้าจีบ ตรงๆ ผู้หญิงเค้าจะเลี่ยงอะ
ยิ่งพวกเพื่อนจั๊ว อยู่หญิงล้วนมาตลอด ตรงๆไม่เวิร์คค่ะ  หมีโหดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .

งั้นจีบยังไงดีล่ะ

สมัยหนุ่มๆ

ส่วนมากไม่ตั้งใจจีบก็จะได้เป็แฟนทุกทีเลยอ่ะนะ

ส่วนที่ตั้งใจก็ไม่ได้เป็นแฟนซักที

มันอยู่ที่อะไรหลายอย่างมาก ๆซึ่งบอกไม่ถูกว่ะ  ง่ะ

แล้วคนจีบกันใหม่ๆ ไม่โทรหาวันละห้าครั้งถือว่าไม่รักกันจริง(ตำราไหนของมันวะ)

ถ้าเป็นนุ๊กจะลำคานมากกว่าประทับใจนะ

แต่ก้ไม่แน่ถ้าเราชอบคนนั้นเราอาจจะเห็นว่ามันไม่ใช่เรื่องน่าลำคาญก็ได้นะ

ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
รู้สึกว่าถ้าจีบ ตรงๆ ผู้หญิงเค้าจะเลี่ยงอะ
ยิ่งพวกเพื่อนจั๊ว อยู่หญิงล้วนมาตลอด ตรงๆไม่เวิร์คค่ะ  หมีโหดดดด

หมายถึง นานๆ ไปแล้วนะ ไม่ใช่แบบว่าเจอกันครั้งแรกแล้ว บอกว่า ฉันรักแกวะ ไรงี้  ฮิ้ววว
ตื่นเต้นในทรวงดี  กรี๊ดดดดด
มันอยู่ที่อะไรหลายอย่างมาก ๆซึ่งบอกไม่ถูกว่ะ  ง่ะ

ถ้าเป็นนุ๊กจะลำคานมากกว่าประทับใจนะ
แต่ก้ไม่แน่ถ้าเราชอบคนนั้นเราอาจจะเห็นว่ามันไม่ใช่เรื่องน่าลำคาญก็ได้นะ

ยิ้มน่ารัก

รำคาญสิจ๊ะ

บางคนที่เค้าอยากโทรมาเราก็ไม่อยากคุย  ไอ้คนที่เราอยากคุยก็ดันไม่ค่อยโทรมา

ปล. อยากให้โทรมาวันละแปดรอบ  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 58