หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: Try yourselve...  (อ่าน 10561 ครั้ง)
 ฮิ้ววว  เข้าใจที่พี่ซิกสื่อแล้ว

อ่านออกนะคะ..แต่ถ้าแปลต้องว่ากันอีกที   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เฮียซิก ถ้ามา เอามาให้เล่นอีกนะครับ แล้วก็ขอบคุณมากๆครับ สำหรับซีดีเพลงที่ส่งมาให้ผม  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไว้ผมมี CD เพลง บรรเลง แล้วจะส่งไปให้อีกครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ลำเอียง แจกไม่ทั่วถึง  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3]