หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: การใช้ Family บางทีก็ไม่เวิร์ค  (อ่าน 4232 ครั้ง)
ลองทำมาหลายตัวแล้วลืมบอกไป ทีแรกนึกว่าจะดีเพราะจะได้ใช้งานได้ง่ายๆ แต่ใน flash ดันไม่มีให้เลือก family แฮะ (หรือว่าผมหาไม่เจอ แต่คิดว่าไม่มีนะ)

ดังนั้นการที่ผมทำตระกูลเดียวกันเป็น font สองชื่อไปเลยนี่น่าจะดีกว่าหรือเปล่าครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อ้าว แล้วพวก Cordia นี่ก็มี Family ในนั้นไม่ใช่เหรอครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่รู้สิครับ พอดีผมลองทำ ท่าไม้ตาย 2 แล้วทีนี้พอกด bold (ใน flash)แล้วมันไม่ใช่ font ตัวที่ผมสร้างให้เป็น bold น่ะ มันแค่หนาขึ้นเฉยๆ หรือว่าผมทำผิดหว่า แต่ใน ps ไม่เป็นนะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ก็เพราะมันไม่เวิร์คคค เค้าเลยพัฒนาจนเป็น Play station มาตั้งนานแล้ว
อี๋~

เพิ่งสังเกตว่า 2 ตัวนี้  ง่ะ  เฮ้ย!? ชื่อ ง่ะ เหมือนกัน
แอบอ้าง
เพิ่งสังเกตว่า 2 ตัวนี้  ง่ะ  เฮ้ย!?   ชื่อ ง่ะ เหมือนกัน
จริงด้วย  งั้นเหรอ  แต่ ฮี่ๆ ขี้ ขี้ 2 ตัวนี้ก็เสียงใกล้เคียงกันนะ

อ๊ะ ตูก็เพิ่งรู้ ง่ะ

เปลี่ยนตัวแรกเป็น แหงะ ดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เข้ามาขำวาฬ  (อิอิ)

ก็เพราะมันไม่เวิร์คคค เค้าเลยพัฒนาจนเป็น Play station มาตั้งนานแล้ว
 อี๋~
อ๊ะ เพิ่งสังเกตเห็นมุก  ง่ะ

Family FR 101  ..... มุกมัน... ไม่แก่เล่นไม่ได้นะ  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
ไม่เอาเครื่องเล่น VCD DVD ไปด้วยเลยล่ะ หมีโหดดดด
หน้า: [1]