หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันร้าย  (อ่าน 80631 ครั้ง)
เวลาหลับ ฝันอะไรกันบ้างคะ

เคยฝัน ว่ามีเครื่องบินมาทิ้งระบิดเมืองไทย เมืองลุกเป็นไฟ แต่น้ำดันท่วมด้วย  เอือม
ปกติเวลานอนจะไม่ค่อยฝัน แต่เมื่อวานพึ่งฝันว่าบ้านตรงข้ามเป็น
แหล่งกบดานของพวกกบฎซะงั้น ท่าทางจะดูข่าวแล้วเก็บไปฝันมากไป  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ค. 2006, 13:43 น. โดย juar » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
เมื่อคืนฝันเห็นจั๊ว  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฝันเห็นจั๊วกำลังทำอะไรอยู่คะ
พึ่งรู้ว่าเข้าัฝันคนเป็นแล้ว เยสส ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
ไม่รู้ใช่หรือเปล่า  กร๊าก จั๊วยังไม่เผยผิวเต็มๆเลยนี่  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฝันมามีแฟน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เวลาฝันฝันเป็นสีอะไรเหรอค่ะ??
แล้วเคยฝันว่าพูดภาษาอังกฤษรึเปล่า??

ลั่นเคยฝันเป็นสีขาวดำ  กรี๊ดดดดด
 คริคริ คริคริ

เมื่อคืนฝันว่า พระแอนมาปั่นบอร์ด  ฮิ้ววว

//- ฝันเป็นสีปกตินี่แหละค่ะ
  - เคยนะ ฝันว่า ไปเที่ยวต่างประเทศคนเดียว แล้วพูดภาษาอังกฤษปร๋ออ เลย  ฮิ้ววว

<3.
ไม่รู้ใช่หรือเปล่า  กร๊าก จั๊วยังไม่เผยผิวเต็มๆเลยนี่  เกย์แอบ

อย่าเลยค่ะพี่เจฟ เดี๋ยวจะทำให้เป็นฝันร้ายซะมากกว่า  ฮิ้ววว

ตอบลั่น ปกติ ฝันสีอะไรก็ไม่รู้สิ มันลืมๆไปหมดตอนตื่นน่ะ
ว่าแต่ เคยตื่นขึ้นมาแป๊บนึง แล้วพยายาม ไปฝันเรื่องเดิมต่อมั้ยคะ  ฮิ้ววว

เคยฝันถึงคนคนเดียวกันหลายๆครั้ง หลายๆสถานที่มั้ยครับ  ง่ะ

เอามั่ง
อย่าเลยค่ะพี่เจฟ เดี๋ยวจะทำให้เป็นฝันร้ายซะมากกว่า  ฮิ้ววว

ตอบลั่น ปกติ ฝันสีอะไรก็ไม่รู้สิ มันลืมๆไปหมดตอนตื่นน่ะ
ว่าแต่ เคยตื่นขึ้นมาแป๊บนึง แล้วพยายาม ไปฝันเรื่องเดิมต่อมั้ยคะ  ฮิ้ววว

จมล. หรือ msn ก็ได้ครับ  ยิ้มน่ารัก

เคย  ฮิ้ววว
แบบว่าเสียดายน่ะ มันสนุกมากๆ 55

เคยฝันถึงคนคนเดียวกันหลายๆครั้ง หลายๆสถานที่มั้ยครับ  ง่ะ

เคยค่ะ
เป็นคนที่ไม่เคยรู้จักมาก่อนด้วย
แต่ฝันถึง ซ้ำๆ  ไอ้มืดหมี

<3.
มักจะฝันแล้วพอตื่นขึ้นมาแล้วลืมหมดเหมือนกันค่ะ
เสียดาย มีอยู่ช่วงนึง ตื่นมาแล้วรีบจดๆ เลย แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ทำแล้ว

ฝันถึงคนเดิมๆ ที่เราไม่เคยรู้จักซ้ำๆ เนี่ย
แสดงว่าเราน่าจะมีอะไรเกี่ยวเนื่องกะคนคนนั้นรึเปล่าน้า?

Life isn't always made to order.
เคยแบบว่า ฝันเหมือนกันเป๊ะๆ แต่ว่าฝันปีละครั้งมั๊ยค่ะ
เหมือนเป็นประเพณี ว่า ต้องฝันแบบนี้ทุกๆ ปี

แต่ช่วงนี้ฝันถึงคนไกล  ยิ้มน่ารัก
นครศรีธรรมราชเหรอ  เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 29