หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันร้าย  (อ่าน 81371 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก พวกชอบเด็กค่ะ

โลลิค่อน  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
โลลิค่อนไง พวกโรคจิตประเภทมีอารามณ์กับเด็กๆที่ยังมีสรรีระเป็นเด็กอ่ะ ......รู้สึกว่านะ

เอือม  น้องจั๊วตัดหน้า

กดช้าไปมีคนตัดหน้าซะแล้วหนู    ชิ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
 หน้ามึน  อ้าวเหรอ   เฮ้ย แต่ไม่ได้ชอบ แบบนั้น  คือไม่ได้ชอบ จนเก็บเอามาคิดมาฝันเป็นเรื่องเป็นราวแบบนั้น  จะว่าไป ฝันให้เป็นคนหน่อยไม่ได้เหรอ  ง่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
น้องกรีอย่ามาแก้ตัว   เอือม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ทำไม กลัวอาชีพ ป้าแก่ๆตกงานเหรอครับ  คริคริ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ชอบก็บอกมาเถอะค่ะ  ฮี่...

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ใช่ครับ  ใครมี น้อง มีหลานสาว อายุต่ำกว่า 10 ขวบ เอาออกมา ขายให้ผมผมรับซื้อในราคาถูก นะครับ 

เมื่อกี้ตอนอ่านมีคนมาตอบเพิ่มแล้วนะ ย้อนกลับไปดูอีกที   ชิ

ทำไม กลัวอาชีพ ป้าแก่ๆตกงานเหรอครับ คริคริ

ชิ    ชิ    ชิ    ชิ

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู   ชิ  แก่แล้วมันแรงไม่พออย่างนี้ใช่มั้ยยยยย

กร๊าก

เคยล้อพี่แอนว่าพี่แอนเป็นโลลิ
จนพี่แกบอกว่าโลลิมีความหมายแบบที่ป้าแป้งบอกน่ะค่ะ

รู้สึกว่าแรงมาก ง่ะ
บางทีคำด่า คำสบถบางคำ เราพูดเอามันส์ พูดแบบไม่คิดอะไร

แต่ความหมายจริงๆ ของคำนั้นรุนแรงมาก

เช่นคำว่าหน้าหม้อ เนี่ย..
พอได้รู้ความหมายมันนี่อึ้งเลย

แต่ก็ยังติดใช้อยู่ดี เวลาเจอใครมีอาการประมาณนั้น
แต่ไม่ได้นึกถึงความหมายแรงๆ อ้ะ ฮือๆ~

แหะ ขอเป๋นิด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แรงไปเหรอ  ฮือๆ~  ป้าแววหยอกเล่นๆนะ  เศร้า  ไม่ได้จะว่าในความหมายแรงๆอ่ะ  ฮือๆ~  ไหว้

ป้าแป้งอย่ามาแก้ตัว เอือม

ม่ายจ้าย ฮือๆ~

คือเดือนก็ชอบใช้นะ ล้อลุงๆ ว่าโลลิน่ะ

แต่ไม่ได้นึกถึงความหมายของมันไง้ ฮือๆ~

เอ๊ะ ใครคือป้าแววเหรอคะ งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เอาน่า น้องเดือนอย่าไปว่า ป้าแป้งเขาอย่างนั้นซิครับ  ...

ก็เรื่องมันจริงนี่นา  หมีโหดดดด

น้องกรี  โวย

ก็ดีออก    ชื่อเท่ดี  ลันล้า   โลลิ     เด็กเห็นผี

หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29