หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อหมีไปชายหาด  (อ่าน 17474 ครั้ง)
สบายดีครับ กำลังจะโดนฟ้องอยู่  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ฟ้องอะไรอ่ะหมอ? ไปทำอะไร มาเหรอ?  ง่ะ
คิดถึงหมอแมวจังเลย  กรี๊ดดดดด

ปล.ผมปวดหัวตุ้บๆ ข้างเดียว แล้วตามันเบลอ แสงแว้บๆ นี่ไมเกรนมั้ยครับหมอ  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อาการยังกะไมเกรนเลยครับ ปวด1ข้าง ตาเบลอเห็นแสงแว้บๆ น่าจะลองไปตรวจดูบ้างนะครับ (ถ้าไม่ตรวจก็ต้องระวัง มีอีกสสามสี่โรคที่พอนึกได้)
ฟ้องอะไรอ่ะหมอ? ไปทำอะไร มาเหรอ?  ง่ะ
คนไข้แพ้ยาน่ะครับ
ไม่เคยมีประวัติแพ้อะไรมาก่อนในชีวิต แต่มาแพ้ตอนผมเป็นเจ้าของไข้...

ถ้าโชคไม่ดี ก็คงจะได้เห็นเผยผิวหมอแมวในรายการสรยุทธ ... ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

นักเขียนการ์ตูนรายปี

กร๊าก กร๊าก ป๋าสุดยอด

there are no regrets in life, just lessons . .
+1 หมอครับ ขอบคุณมากๆ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

สักวันมันจาโต๊ มันจาโต
แล้วคนไข้แพ้ยานี่ เค้าแพ้ยาอะไรครับ แล้วเกิดอาการอย่างไร หมอถึงจะโดนฟ้อง  เฮ้ย!?

หมีเนโต้ ภาค 2

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

เยาวชนอยู่นี่  ฮิ้ววว

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

<3.
 กร๊าก

ตูไม่ไหวแล้ว    กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
ตูไม่ไหวแล้ว    กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ไม่ไหวก็ไปขี้ซิครับ อั้นไว้ทำไม  เกย์แอบ

เหลือบ  เจฟ

ตูขี้แล้ว 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7