หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงยักษ์  (อ่าน 6099 ครั้ง)
เข้าข่ายโรคจิตวิตกหรือเปล่า  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
เดี๋ยวหนิงสมัครรอไว้ให้มั้ยคะพี่เต่า  ฮิ้ววว

<3.
นี่มันแตกค๐มนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
งั้นย้าย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ย้ายมาไม  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โพสถึง 1000 แล้วทำไมคะ มันไม่ดีตรงไหนคะ  งง

มันจะ บึ้มม ครับ ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

หัวจู๋ไม่สื่อเนื้อหาเลย ง่ะ

งบน้อย
ถึง 1000 มันจะเป็นยังไง  งง

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
ถึง 1000 มันจะเป็นยังไง  งง

มันจะมากกว่า 999 ไง  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
งั้นให้ยักษ์สาบแล้วใช้Pheonix downดีไหมล่ะ กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่เอาน๊า หมอแมว  ฮือๆ~

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
ขอแบบขี้เกียจนับได้มั้ยหรือว่าจะนับไปทำไม  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 [2]