หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยคับ  (อ่าน 3376 ครั้ง)
ลูกสนุกเกอร์ ข้างในมันกลวง หรือว่า มันตันคับ

กรี๊ดดดดด

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
ลูกสนุกเกอร์ ข้างในมันกลวง หรือว่า มันตันคับ

กรี๊ดดดดด

ตันครับ
ครั้งนึงมันเคยเป็นหินอ่อน
แต่ปัจจุบันทำจากอะไรไม่ทราบได้

น่าจะทำมาจากอะคลีลิกนะครับ สาเหตุนึงที่ลูกสนุ๊กเก่อร์มันต้องตัน เนื่องมาจากความแข็งแรงของลูกเวลาลูกกระทบกันเองหรือไม้จะได้ไม่แตกง่ายครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เคยได้ยินว่าทำจากไม้ครับ
ข้างในตัน ไม่เชื่อลองผ่าดู

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ข้างในฟู ครับ  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิ.ย. 2006, 13:06 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เออ จริงด้วยแฮะ
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอบคุณมากคับ

แต่มันฟูจริงๆด้วย  กร๊าก

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
ลองผ่าดูว่าฟูรึเปล่า กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คิดว่าน่าจะตัน เพราะมันน่าจะหนัก

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ไม่เคยเล่นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เรามาลงประชามติผ่าพี่นุกเกอร์กันดีมั้ย  ฮิ้ววว

หน้า: [1]