หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ปากกาดี  (อ่าน 24185 ครั้ง)
ใช้ปากกาเขียนแผ่นใส
เหม็นดี

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 โวย โวย โวย ไอ่ซ่ามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ส้มมมมมมม  3cษ

บอกที่อยู่มาสิคะ เดี๋ยวซื้อให้  ยิ้มน่ารัก
ที่อยู่ผมหรือสามครับ ชิ

พรุ่งนี้ไปเมืองทองกับโรงเรียน ใครว่างไปด้วยกันหน่อยครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่าว ไม่เอาเหรอ  หน้าแตก
ที่อยู่ผมหรือสามครับ ชิ

พรุ่งนี้ไปเมืองทองกับโรงเรียน ใครว่างไปด้วยกันหน่อยครับ เกย์แอบ
เมืองทองมีงานอะไรครับ
งานในหลวงครับ
อ่าว ไม่เอาเหรอ  หน้าแตก
ส่งมาสิครับ เกย์แอบ
ถามผมหรือสามน่ะ ชิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถามแกไง  โวย
ถามแกไง  โวย
อุ๊ยตาย♥
อยู่ใน♥ เกย์แอบ

โรงเรียนไหมไปมาแล้ว วันนี้กับเมื่อวาน
(พี่พีชไป)

พรุ่่งนี้ก็มีไปอีกนะ

ม.ห้าไป  ยิ้มน่ารัก
ผมอด
ผมอยู่บ้าน
ผมอยู่ประจวบ
ครูยกขโขยงไปทั้งโรงเรียน

ฮือๆ~

ประจวบระวังน้ำท่วม  อี๋~

ปากกาดี คือ ปากกาที่เขียนติด ชอบบิ๊กด้ามเหลือง เขียนเฟื่องจริง ๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
ใช้ the dog ค่ะ เขียนลื่นไม่สะดุด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ใช้ the dog ตั้งแต่มันยังราคา 25 บาท
ปัจจุบันเหลือด้ามละ10บาท

เส้นเล็กเขียนลื่น...
หยิบอะไรใช้ได้ก็ใช้ครับ ไม่เน้น

หัวใหญ่หัวเล็กไม่สำคัญ เพราะลายมือห่วยเป็นทุนเดิมอยู่แ้ล้ว ง่ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9