หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ปากกาดี  (อ่าน 24184 ครั้ง)
แนะนำปากกาน้ำเงินเขียนลื่นอายุยืนและไม่แพงหน่อยครับ ซื้อมาห้าหกบาทแป๊บเดียวก็ตายอย่างกับขนมห่อครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แลนเซอร์ ด้ามเกลียวคู่ ปลายปากกาสีเงิน  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปลายปากกาสีเงิน งง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลั่นใช้อันนี้ น่ะ

เปิดไฟได้ด้วย  ฮี่ๆ 15 บาทค่ะ

คุณครูบอกว่า ต้อง เขียน/อ่านหนังสือ ในที่ที่มีแสงสว่างพอเพียงค่ะ สายตาจะได้ไม่เสีย  จ๊วบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2006, 18:01 น. โดย ลั่นระทมโคตร » บันทึกการเข้า
ยิมเพื่อนใช้ครับ ผมซื้อทีไรใช้ได้ไม่ถึง 1 อาทิตย์ พอยืมเพื่อนใช้ได้เป็นเดือน ง่ะ
ปากกาพี่อุ๊หวานจัง

หมึกข้างใรนรสสตอเบอรรี่ด้วย อร๊อย อร่อย ปลื้ม
ไอ่บ้า  โวย โวย โวย

แอบเอาไปกินเหรอวะ ถึงว่า ช่วงนี้ หมึกใกล้จะหมด

เอือม เอือม
ใช้ เพนเทล แท่งโตหน่อย หัวใหญ่ดี  เจ๋ง

there are no regrets in life, just lessons . .
หัวเล็กดีกว่านะ

ตอนนี้ใช้ปากกายกโหล ง่ะ
ใช้ เพนเทล แท่งโตหน่อย หัวใหญ่ดี  เจ๋ง

พาดพิงตู  ชิ
หัวเล็กดีกว่านะ

ไม่ชอบหัวเล็ก มันเขียนแล้วไม่ลื่นสะใจเหมือนหัวใหญ่  ฮิ้ววว
ซื้อให้หน่อยได้ไหมครับ ผมซื้อหรือได้ฟรีใช้แป๊บเดียวก็หมด แต่ของเพื่อนได้ฟรีพร้อมกันใช้ทนดีจัง
เดอะด็อกสมัยนี้ยังมีขายอีกไหมครับ ใช้ปากกาแดงเดอะด็อกทนดี
แบบกดกับปลอกอันไหนดีกว่าครับ
หัวใหญ่กับเล็กประหยัดหมึกเท่ากันหรือเปล่าครับ
อยากซื้อแบบมีแพ็กปิดครับ ไม่ไว้ใจของตั้งให้ลองเขียนแล้วเชอะ
ผมก็ชอบหัวใหญ่ครับ ตวัดสะใจดี

ไม่ชอบหัวเล็ก มันเขียนแล้วไม่ลื่นสะใจเหมือนหัวใหญ่  ฮิ้ววว

ใช่ๆ

สนับสนุนหัวใหญ่ ฮิ้ววว
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9