หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ปากกาดี  (อ่าน 24189 ครั้ง)
อ้วน ทำใจเธอจะไม่หล่อ..ขอแค่เธอนั้นน่ารัก จะผอมยังไงก็ไม่รัก  ฮี่...

อ่าว..พูดถึงปากกาหรอ  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
อ้วน ทำใจเธอจะไม่หล่อ..ขอแค่เธอนั้นน่ารัก จะผอมยังไงก็ไม่รัก  ฮี่...

อ่าว..พูดถึงปากกาหรอ  ฮิ้ววว

กรี๊ดดดดด

จั๊วไม่ไปเรียนเหรอลูก  ง่ะ

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
เปิดเทอม 14 ค่ะ ช่วงนี้ลอยตัว  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
เปิดเทอม 14 ค่ะ ช่วงนี้ลอยตัว  ฮิ้ววว

สบายละสิ น้องจั๊ว.. เกย์แอบ

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
อิจฉาเว้ยเฮ้ยยย  เหลือบ

(วันครูมาชิมิๆๆ  กรี๊ดดดดด)

<3.

จุ๊บ ๆ น้องหนิงครับ

อิจฉงอิจฉาอะไรกันหนิง  ฮิ้ววว เปิดช้ากว่าเดือนเดียวเอง  (อิอิ)

คงไปหล่ะ จะโดดวิชาคอมไป(วันแรกด้วยนะนั่น ง่ะ)

ปลื้ม ลางตกเห็นๆ เลยล่ะจั๊ว  ฮิ้ววว
 กรี๊ดดดดด นะ เป๋ไปเรื่อย ๆ

ปากการุ่นไหนคับเนี่ย

เป๋กลับ...

standard-g'soft X.T.
0.38 mm

XT038-FAN
ชื่อสินค้า ปากกาลูกลื่นเจล (ออยเบล์)
ชนิด ปากกาลูกลื่น
ขนาด ลายเส้น 0.38 มม.
วิธีใช้ ใช้เขียนกระดาษ
ผลิตใน ประเทศอินโดนีเซีย
ข้อแนะนำ ปิดฝาให้สนิทหลังใช้

ทำอย่างกับจู๋แนะนำตัว (อิอิ)
ผมใช้ปากกาไหนผลก้อออกมาเหมือนกัน
คือ...
ไม่มีใครอ่านออก
เพราะใช้แต่คอม
ไม่ว่างเขียน- -*

ใครสนใจลายมือผมไปทำฟ้อนก้อได้นะ รับรองไม่มีใครโหลด
http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X4485695/X4485695.html
ใช้ปากกาที่เขียนไม่ออกจิ้มของร้อนครับ งง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
วันนี้ เพื่อนเอาปากกาล่องหน มาเล่น ตื้นเต้นมากๆ 555+
เวลาเขียนแล้วจะมองไม่เห็น ต้องกดไฟที่ปลายด้าม แล้วจะมีแสงสีฟ้าๆ ออกมา
 ให้เอาไปฉายตรงที่เขียนไป  เหมือนในดาวินชี่น่ะ  ฮิ้ววว

ตอนนั้นนึกว่าราคาหลายร้อย

ปรากฏ .. 20 บาท   ง่ะ

<3.
อยากได้มั้ง  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9