หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58505 ครั้ง)
 :40:ขอบคุณค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ฮิ้ววว  จ๊ะ...

แต่เลือกน้ำยาดีดีหน่อยนะ....อยากให้ยืดของชวาสคอร์ฟ    (ตูเขียนผิดก็ขอโทษนะคะ)

หอมดี....แต่ราคาเอาเรื่องอยู่   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ไปตัดมาแล้ว บอกพี่เค้าว่าเอาไม่สั้นมาก เอาออกนิดหน่อย

ตัดเสร็จ...เฮ้ย...ผมฉัน  ฮือๆ~

(มีใครอยากดูมั้ยว่ามันสั้นแค่ไหน  เอือม)

there are no regrets in life, just lessons . .
เห้ยยย ไปตัดมาอีกเหรอ งั้นเหรอ
อยากดูๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

เอือม  เมิงจะตัดทำไมวะเนี่ยะ 

ในบอร์ดก็ไม่มีใครเชื่อว่าเอ็งเป็นผู้หญิงแล้วนะน้องเมิง   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ใจจริงก็ยังอยากแมนชิมิล่ะ  เกย์แอบ

<3.
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
กร๊าก

สงสัยช่างตัดผมคงคิดว่าผู้ชายชอบผมสั้น

ด้านข้าง  ง่ะ

เค้าตัดเปิดหูไปเลยอ่ะ ชิคคลับ.... ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิ.ย. 2006, 17:53 น. โดย เจ้าจั๊ว » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
บอกแล้ว ว่าอย่าไปตัด  ชิ

ไม่เชื่อดีนัก  ชิ

แต่ไม่สั้นมากนะ โอเคแล้ว  กรี๊ดดดดด
น่ารักดี
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ยังกะะะ...  กรี๊ดดดดด

หนุ่ม  ฮิ้ววว

ดูคอดิ เอ็นขึ้นเลย มีลูกกระเดือกด้วย

<3.
อย่าไปว่าพี่จั๊วนะ

พี่จั๊วเป็นผู้หญิงบอบบางนะรู้ไหม  กึ๋ยๆ
มันเป็นเพราะตูหันข้างเฟ่ยยย  โวย โวย

ลั่นน่ารัก ดีมากลูก  กรี๊ดดดดด

คอจั๊วน่ากัดจัง  หื่น

Las Noches Rubicundior
ติ่งหูด้านซ้ายของพี่จั๊วน่าแทะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16