หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58515 ครั้ง)
เพื่อนในกลุ่มดัดไปสองคนแล้ว   ฮือๆ~

อาทิตย์ที่แล้วไปตัดหน้าม้ามา
  รำคาญลูกกะตา
ดัดเลยดา   ฮิ้ววว

ตอนนี้นัทก็ดัดจริตไปด้วยเหมือนกัน     กรี๊ดดดดด

เอาลอนใหญ่ ๆนะคะ...ไม่ต้องดัดให้มันเด๊ะ ๆ มาก 

สบายดีค่ะ..สระผม...ใช้เจลน้ำ ขยี้กับมือแล้วจับลอนผม  สะดวกดีค่ะ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เพื่อนมันดัดไปสองคนแล้วอะ

ไว้ให้ผมยาวเลยนมหน้าอกก่อน
ดัดแล้วจะได้สวยหวาน ยิ้มน่ารัก
เคยลองดัดแบบชั่วคราวแล้ว

อยู่ได้ไม่ถึง 2 ชม. มันก็คลาย  ฮือๆ~

ที่สำคัญทำออกมาแล้วหน้าแก่  เอือม

จึงตั้งปณิทานว่าแก่ตัวไปจะไม่ซอยสั้นดัดผมหยิกเด็ดขาด  แป๊ะยิ้ม
 ฮิ้ววว   สงสัยได้เวลาทำสีแล้วด้วยสิ....

สีมันหลุดหมดแล้ว    เอือม

ส่วนผมสั้น ตูลาขาดง..ถ้าหน้าเด็กเหมือนตอนประถมพอว่า...นี่   เอือม

ถ้าตัดมา..รับรองว่า...แม่ตูด่ายกเซ็ต   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ใช่ๆๆ   ดัดแบบชั่วคราวมันไม่ค่อยอยู่ทรงอะ
ซื้อเจล ซื้อมูสมาใส่ก็แล้ว แว๊กซ์ก็แล้ว

ไม่เกินชั่วโมง  กลายเป็นผมยุ่งเหยิงธรรมดา

ใช่ๆๆ   ดัดแบบชั่วคราวมันไม่ค่อยอยู่ทรงอะ
ซื้อเจล ซื้อมูสมาใส่ก็แล้ว แว๊กซ์ก็แล้ว

ไม่เกินชั่วโมง  กลายเป็นผมยุ่งเหยิงธรรมดา

จริงค่ะ   เจ๋ง

ดัดแบบใช้โรลไฟฟ้า ม้วนธรรมดา....แล้วนั่งรถตู้ไปราม

ง่ะ  ไม่ทันถึงรามดี...ผมคลายตัวออกหมด 

สองร้อย   โวย     หายไปเลย   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ที่ม.น.150

ขี่แมงกะไซค์ไปอวดเพื่อนพี่คณะ

ไปถึงส่องกระจก
อ้าว  150 กุปลิวหายไปแล้ว ง่ะ
 ฮิ้ววว   

เริ่มอยากจะทำอะไรกับผมเพิ่มแล้วสิ

(หาเรื่องเสียตังค์นะตูเนี่ยะ    เหลือบ

เลวยั้นเงา
ลองดัดแบบดิจิตอลมาให้ดูหน่อยดิ
อยากรู้ว่ามันต่างกะดัดธรรมดายังไง ฮิ้ววว
ดัดยังไงอ่ะ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
มันจะเป็นเครื่องมือพิเศษ  ดัดแล้วจะบินได้
โคตรแพงเลย

มันจะเป็นแกนไฟฟ้าอะ
ถ้าดัดวิธีนี้  เวลาผมเปียกจะไม่เห็นลอน  แต่พอแห้งแล้วจะเป็นลอนสวย
ถึงมันจะคลายแล้วก้ยังสวย(เห็นเค้าว่างั้นนะ)
 ฮิ้ววว  ไม่ต้องมีน้ำยาอะไรให้ยุ่งยากใช่ป่ะ

คราวที่แล้วดัด....เหม็นแทบบ้า   โวย

เลวยั้นเงา
มี    แต่เค้าบอกว่ากลิ่นไม่แรง
สามารถดัดแล้วเดินออกไปเที่ยว(แรด)ได้โดยที่ไม่มีใครรู้ว่าเพิ่งดัด

(อ่านมาจากพันทิพย์ ห้องสวนลุม
ศึกษามาอย่างดี  อยากดัดผม  แต่...)
 ฮิ้ววว  แถวนี้ท่าทางจะยังไม่มีนะดา

นัทดัดตอนนั้น 600 หรือ 700 นี่แหละ 

(ผมเลยกลางหลังมานิดนึง)    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16