หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58480 ครั้ง)
ตอนนี้ผมยาวมากๆๆๆๆๆๆแต่มัดไม่ได้....มันสั้นเกินไป
งง ....  เพิ่มสไลออกยังยาวแต่สั้น...งง     ง่ะ 

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
งงเหมือนกันค่ะ     งง

เลวยั้นเงา
ตูเดยไว้ผมยาววว............วว  ด้วยหละ   

ประมาณ  1  นิ้ว  4  หุน  แล้วทนไม่ไหวต้องไปตัด  (ไม่ไหวไว้ยาวมากแล้วหน้าเหมือนดีเจป๋อง)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 เกย์แอบ

ผมยาวเร็ว สระทุกวัน  ยิ้มน่ารัก

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
ยาวหน่อยนึงแต่หยิกมาก อี๋~

ตอนนี้ผมยาวหลายมิลแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นี่หน้าร้อนหรือว่าหน้าฝนเนี่ยะ   โวย

ร้อนอยากตัดผม

แต่ถ้าตัดแล้ว................. ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ไว้ผมยาวมากๆ แล้วจะโทรม ดูแก่นะ

ลั่นว่า แล้วแต่คนนะ บางคนผมยาวแล้วดูดีมากๆนะ (ถ้าผมสวย)

(แต่นี่ มด ม.3 โฟร์ปี 2)
ฮิ้ววว

(ฮะ มอสาม  เฮ้ย!?)
พึ่งเห็นแฮะโฟร์ตัวเล็กๆนะ แต่..  ไอ้มืดหมี

there are no regrets in life, just lessons . .
ไว้ผมยาวมาก ๆ แล้ว ต้องบำรุงด้วยการทานอาหารให้ครบ 5 หมู่ด้วยนะคะ

ไม่งั้นผมร่วง เพราะว่า  สารอาหารไปเลี้ยงผมไม่พอ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
พี่จั๊วจ๋า ดูรูปตะกี๊กับรูปนี้นะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อะไรกัน  ยุบหนอ  พองหนอ   งง  แล้วอันไหนมันจริง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 เหลือบ  ถ้าหน้าตาแบบนั้น..ขาวหรือดำ  นัทก็พอใจแล้วค่ะ   

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16