หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58464 ครั้ง)
เล็กไปค่ะ ไม่ชัด  หื่น

Las Noches Rubicundior
 เกย์ออก  อะไรเล็กเหรอ 

เลวยั้นเงา
ถ้ามันทำตัวเรียบร้อยจะน่ารัก หลังมันกันคิ้วบางๆ เหมือนแม่มด  กร๊าก

เจอรูปนึง เอามาให้ดูทรงผม

// แก้ๆ censor ตาหน่อย

อืม เท่โคตรดูผม  กรี๊ดดดดด

ถ้าคนทำแล้วขึ้นเข้ากับบุคคลิกก็โอเคนะ

คิดว่าชอบอยากทำ ก็ทำเถอะ  ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 ง่ะ ระวังต่อผมแล้วมีคนมาผมทวงคืน

เพื่อนเม่ เจอกับตัวเลย สยอง - -*

เม่ คนเห็น สยองกว่า  ฮือๆ~ น่ากลัวมาก

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
เอือม น้องเม่ ไม่วายวนเข้าเรื่องมิติลี้ลับอีกจนได้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอือม น้องเม่ ไม่วายวนเข้าเรื่องมิติลี้ลับอีกจนได้

มันติดมาจากเมื่อคืน แบบมีอุบัติเหตุ ใกล้ ๆ กับบ้าน

เม่ก็ เลยเจอนิดหน่อย (มั้ง) เขามาถามว่าใครหยิบแหวนไป

มาสภาพหลอน ๆ ทำไมต้องถามเม่ หว่า...

ตื่นเช้ามา คนข้างบ้านเอาแหวนมาให้เม่ แล้วบอกว่า ช่วยเอาไปคืนให้หน่อย

อ๋อ เลย.... รู้แล้วมาบอก เม่ ทำไม - -*

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
 เหวอ เหวอ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อย่าพยายามชวนเข้าเรื่องมิติลี้ลับได้ไหม   เหลือบ

ง่ะ   ไว้เดี๋ยวใครค้นจู๋เรื่องลี้ลับให้มาโพสอ่านกันเลยสิ   

เลวยั้นเงา
มีด้วยเหรอเจ๊ จู๋นี้  งง

ค้นมา เดี๋ยวเม่เอามาเล่าทุกวันเลย มีเยอะมาก - -*

ตอนที่ผมยาวมากๆ มีคนบอกให้เอาผมไปขายด้วยแหละ  เกย์แอบ
แต่ไม่เอา  ฮิ้ววว

<3.
มีด้วยเหรอเจ๊ จู๋นี้  งง

ค้นมา เดี๋ยวเม่เอามาเล่าทุกวันเลย มีเยอะมาก - -*

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,5819.0.html

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด ขอบคุณ พี่แอน ครับ เกย์แอบ

เคยผมยาวถึงเอวด้วยละ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
เคยไว้ยาวถึงบ่า คล้ายๆป๋าอ๋าห์  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ฮิ้ววว  ตอนนี้กลางหลังแล้วค่ะ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16