หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58471 ครั้ง)
เห็นด้วยที่ว่า มัด+แว่นนี่แก่ชัวร์ๆ

อืม อืม อื้มม...
แอบอ้างจาก: さようなら

วาดรูปสวยค่ะ  กรี๊ดดดดด
(+1)

ยิ้มน่ารัก ขอบคุณค่ะ

Life isn't always made to order.
รวบลวกๆ ไอ้มืดหมี

อยากผมตรงว่ะ แต่อยากให้ผมตรงเฉพาะข้างหน้า  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
รวบลวกๆ ไอ้มืดหมี

อยากผมตรงว่ะ แต่อยากให้ผมตรงเฉพาะข้างหน้า  ไอ้มืดหมี

งง ลองหนีบดู ไม่ต้องให้เรียบมาก แล้วใช้น้ำยาเซตผม เซต

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
เอ่อ...ผมว่าผู้ชายทั้งหลาย ร้อยทั้งร้อย เวลาที่เจอผู้หญิงผมว่าเขาไม่ได้มองทรงผมว่าสั้นหรือยาวเป็นอันดับแรกหรอกครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เค้ามองที่อะไรอ่ะคะ  ยิ้มน่ารัก

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
ไม่ได้อยากให้ผู้ชายมองค่ะ
สนุกดีที่ได้เล่นกะกบาลตัวเองเฉยๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แม่นแล้วเจ้า  (อิอิ)
จริงเหรอครับ งั้นแค่เล่นๆก็ไม่น่าจะซีเรียสอะไรเนอะ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ง่ะ

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
เห็นด้วยที่ว่า มัด+แว่นนี่แก่ชัวร์ๆ

แต่ผมว่าผู้หญิงใส่แว่นน่ารักนะ
แต่ขอเป็นผมซอยสั้นได้ปะ?

ตอบกท. เด๋วนี้ชอบรวบแล้วก็ม้วนๆๆๆๆ
จนมันขมวดเป็นมวยเข้าไปแล้วค่อยมัดอะ
สบายดี ไม่ร้อน แต่ใส่หมวกไม่ได้
แต่..
เพื่อนมันบอกว่าหน้าเหมือนแม่มึงเลยอะ ง่ะ
(ลองนึกภาพครูภาษาไทยอายุห้าสิบเกล้ามวยแล้วครอบเน็ตดิ)

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เพื่อนมันบอกว่าหน้าเหมือนแม่มึงเลยอะ
(ลองนึกภาพครูภาษาไทยอายุห้าสิบเกล้ามวยแล้วครอบเน็ตดิ)

(อิอิ)

นึกภาพออกเลย..

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 22:08 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ทำไงให้ผมยาวไวๆอะ

อยากให้ผมยาวๆ จะได้ดัดผม ยิ้มน่ารัก

ปล.ตูไม่น่าตัดผมหน้ามาเลย โคตรรำคาญ เศร้า
เพื่อนเดือนไปต่อผมมาแหละเจ๊
คนทักทั้งคณะ
เท่โคตร

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 16