หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58489 ครั้ง)
 ฮือๆ~

พรุ่งนี้ เม่จะไปตัดผม  ฮือๆ~

หั่นผมให้สั้นไปเลย  ฮือๆ~

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
ถ้าไม่ปล่อยปกติ ก็มักจะทำทรงเนี้ยอะค่ะ เรียบร้อยยยย... เรียบร้อย   ยิ้มน่ารัก

Life isn't always made to order.
ไปตัดผมดีกว่า ยิ้มน่ารัก
วันนี้ไปตัดมาค่ะ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

จากที่บ่นว่าเยอะ เหลือแค่ 1/4  ง่ะ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ เศร้าโคตร
แต่ดีกรีความน่ารักของน้องอุ๊ ยังคงเดิมใช่ไหมหล่ะ  จ๊วบ

ไปไหนมาไหน ชอบปล่อยผม   แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
 ชิ ไม่มีเลย มากกว่า

แบร่

ตอนนี้ ผม ตรงเซ็งมาก  ฮือๆ~

อยากผมยาว ใครมีน้ำยาเร่งผมดีดี ไม่แพงบ้าง   ฮือๆ~
ไปตัดผมมาเหมือนกัน
กระชากวัย  ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โคะ !! กระชากมากเลยพี่แอน

ตัดทรง หัวเกรียน ใช่เปล่าค่ะ  ยิ้มน่ารัก

หล่อเชียว (อิอิ)

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
พี่ลั่น เล็มผม บ่อยๆสิ มันจะช่วยเร่งให้ผมยาวเร็ว

เล็มแบบ 0.0001 มิล อะไรเงี้ย  ฮิ้ววว

<3.
ไปดัดผมมา
กระชากวิญญาณ  กร๊าก

อยากดัดผม ปลื้ม
ดัดเลยค่ะ

ดูแลง่ายดี    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ถ้าไม่ปล่อยปกติ ก็มักจะทำทรงเนี้ยอะค่ะ เรียบร้อยยยย... เรียบร้อย   ยิ้มน่ารัก

วาดรูปสวยค่ะ  กรี๊ดดดดด
(+1)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16