หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58477 ครั้ง)
 ฮิ้ววว   ถ้าเซอร์ ๆ เอาปิ่นปักไว้ก็ดีนะ เอาแบบให้มันกรุยกราย 

เลวยั้นเงา
คาดผมก็น่ารักนะคะ กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
น่ารักหมดน่ะแหละครับ
น่ารักหมดน่ะแหละครับ

เอือมว้อยยยย
ปล่อยผมค่ะ แล้วก็พกกิ๊บตัวเล็กๆ ไปด้วย1อัน ไว้หนีบจุกตรงกลางหรือด้านข้าง เพื่อความสะดวกในการเลคเชอร์+กินข้าว

มัธยมจะรวบหางม้าตลอด เพราะทำทรงอื่นไม่เป็น  หมีโหดดดด

ไปถึงรร. เพื่อนก็จะจับแปลงโฉมให้เองเสร็จสรรพ บางวันก็เป็นพจมาน บางวันก็เปียแมนจู บางวันก็อะไรบ้างไม่รู้ แล้วแต่เพื่อนจะจิกผมไปทำ (เพื่อนมันบอกว่าผมเยอะ ทำสนุกดี  ฮิ้ววว )
 ฮิ้ววว  ตูชอบนะ ผมหนา ๆ  มันดูมีน้ำหนักดี 

เลวยั้นเงา

อยู่บ้านหากิ๊บไม่เอจ

ก้เอาตะเกียบม้วนเลยค่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ตอนเด็กผูกผมแกละสองข้าง  กร๊าก
ต่อมาแม่ก็ถักเปียให้เหมือนที่คาดผม

โตมาก็เคยเอาดินสอปากกาม้วนผมตามแต่จะเจออุปกรณ์
ผูกจุกเป๋ซ้ายก็บ่อย
แล้วก็หางม้า ทำกลมๆ ก็มี แต่ไม่กล้าออกนอกบ้าน แก่  หมีโหดดดด

แล้วก็จุกสองข้าง
เคยถักเปียเหมือนที่คาดผมไปงานเลี้ยงด้วย
มีแต่คนมองเหล่ๆ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 ฮิ้ววว  ตอนเด็กผมสั้นมาตลอด จนถึง ป. 6  เป็นเหาด้วย

จนกระทั่ง ม. 1  -  ป.ตรี  ผมยาวค่ะ

เคยตัดแบบประบ่า...แต่แม่บอกว่า เหมือนแม่ลูกอ่อน   เอือม

เลวยั้นเงา
ก็ส่วนมากปล่อยผมปกติ
บางทีเอามาม้วนๆเป็นลอน
บางทีเกล้าหางม้า
บางที2แกละ  ลันล้า
ตอนนี้ผมมันแยงตาเลยเอาหน้าม้า รวบแล้วติดกิ๊บกลางหัวจ้ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมสั้นค่ะ  เอือม
สั้นมาตั้งแต่ ม.2 ละ ไม่ได้ไว้ยาวอีกเลย  ลันล้า

เช้าๆ หวีผมสองสามที ก็ออกจากบ้านได้แล้วค่ะ  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
 เหลือบ  ก็ อยู่ ม. แล้ว ก็ไว้ยาวซะสิน้อง 

เลวยั้นเงา
หล่อ  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอดูหน่อยดิ หล่อไง เกย์แอบ

(-3) โจอี้

เออนะเออ ตอนตูไว้ผมยาวก็ผูกหางม้าอย่างเดียว
ช่วยไม่ได้ สระโดฟ ผมยาวสลวยสวยเก๋ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 16