หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58466 ครั้ง)

เอา ม้วน ๆเป็นก้อนไว้บนหัวเหมือนพวกโยคี  (อิอิ)

รึไม่ก็รวบแล้วมัดเป็นจุก เหมือนตอนรับน้อง  กรี๊ดดดดด

เม่ โดนรุ่นพี่แกล้ง คนเดียวทั้งคณะ  แสนเศร้า แต่สนุกดี   ปลื้ม

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
ตอน ลั่นเป็นเด็กๆ จะเป็นคนผมเยอะมากถึงมากถึงมากที่สุด  เหลือบ
มีน้ำหนัก มากถึงมากถึงมากที่สุด  เกย์แอบ ... แต่อยากบอกนะพี่น้อง

มันโคตรหนักหัวเลยค่ะ จะรวบทีนึง  โวย .. 1ล้านปีแสงกว่าจะได้ออกบ้าน มันตึงผมอะ ผมไม่ได้หายใจ

โรงเรียนลั่นไว้ผมยาวได้ แต่ ลั่น พึ่งไว้ตอน ป.3
แม่บอกว่า "อยากไว้ยาวก็เปียเองสิ" ... ลั่นก็ไว้อย่างทันทีทันใด
ก็เลยต้องเปียผมไปโรงเรียนเองทุกวัน

ถ้าเป็นตอนนี้ ก็ มีหลายทรง แล้วแต่อารมณ์และเวลา แต่ชอบเล่นผมคนอื่นมากๆ แป่ว
(ลั่นเป็นช่างตัดผมประจำห้อง 55 ใครอยากตัดก็มาเลย ไว้ใจได้ไม่คิดราคา)
แบ่งมามั่งสิ พี่ผมบาง  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อย่าเลยค่ะ ลั่นซับออกบ้างแล้ว แต่แอบเสียดายมากๆ  เศร้า แต่ก็เยอะเกินมืออยู่ดีค่ะ

แต่ทรงนี้ทำบ่อยเพราะผมได้หายใจ

หื่น หื่น ลั่น  หื่น หื่น
(แต่รูปนี้ไม่ค่อยเหมือนแฮะ  งง)

there are no regrets in life, just lessons . .
โหย ถ้าลั่น น่ารักขนาดนี้ก็บ้าดิ พี่จั๊ว  เหลือบ

ไม่ใช่ลั่นซักหน่อย  เกย์แอบ
พี่เอง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โหย ถ้าลั่น น่ารักขนาดนี้ก็บ้าดิ พี่จั๊ว  เหลือบ

ไม่ใช่ลั่นซักหน่อย  เกย์แอบ
หน้าแตก หน้าแตก

แต่ลั่นก็น่ารักนะ รีเควสรูปลั่น  หื่น

there are no regrets in life, just lessons . .
พี่อร  โวย เพื่อนลั่นน่ารัก  ลันล้า

หมีโหดดดด

พี่จั๊ว ...  รักนะ  เกย์ออก
เลสครอบคลุม เอือม

เอ้า ชาวเกย์ อย่ายอมแพ้ แอ้ แอ้ ~ เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
ถล่มเลส เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มัดหางม้าทุกวันค่ะ  เบื่อหน้าตัวเองเหมือนกัน

เคยพยายามปล่อยผมแต่มันฟูฟ่อง 
เคยพยายามติดกิฟ แต่มันแปลกๆ
เคยลองตัดผมสั้น.......... ง่ะ
ทำแบบอื่นแล้วไม่เข้ากับตัวเอง

เหมือนหัวถูกสาปเลย........
คาดผมก็น่ารักนะคะ กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวนี้เทรนสมัยก่อนกลับมาฮิตอีกรอบ
คาดผมแบบ ทับปอย  (อิอิ)

<3.
 ชิ

เคยผูกจุกให้เพื่อนสิบจุก
มันก็เดินไปมาได้แบบเซลฟ์มากนะ

สุดยอด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 16:31 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16