หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อย  (อ่าน 10479 ครั้ง)
มีวิธีแปลงไฟล์ .swf เป็น .fla มั้ยครับ

No more tear !!!
เชิญครับ ฮิ้ววว
http://www.sothink.com/product/flashdecompiler/index.htm

Today you , Tomorrow me.

พี่โอ้เอ้เปลี่ยนชื่อเป็นหน่อยแล้วเหรอครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หลล. หัวข้อ flashtool ครับ
ผมว่า sothink 2005 สู้ตัวของผมไม่ได้นะ   ฮิ้ววว

เอามั่ง
หลล. หัวข้อ flashtool ครับ
ผมว่า sothink 2005 สู้ตัวของผมไม่ได้นะ   ฮิ้ววว

เต่าครับ สังเกตเห็นอะไรหรือเปล่า ??

แอบอ้าง
~PopPio~
น่าร้ากกกกเหมือน
คีเกี้ยม

Today you , Tomorrow me.
คีเกี้ยม  ฮิ้ววว
ง่าส์...

ครับ เข้าใจแล้วครับ  ง่ะ

เอามั่ง
อย่าคิดมาก  งั้นเหรอ

แอบอ้าง
F0NT.TIP : ถามอย่างไรให้ได้คำตอบ

* ใช้ภาษาที่ถูกต้อง อ่านเข้าใจ และอ่านรู้เรื่อง จำไว้ว่าเว็บนี้เป็นเว็บเพื่อภาษาไทยครับ
    * บอกความจำนงมาอย่างชัดเจน ถ้าเป็นการขอฟอนต์ขอภาพตัวอย่างหรือคำอธิบายที่เห็นภาพสื่อได้ชัดเจน
    * ตั้งชื่อกระทู้สั้นๆ กะทัดรัด ..ฟ๐รั่มเรามีบั๊ก ตั้งยาวๆ แล้วคนใช้ Internet Explorer จะเปิดดูไม่ได้ ทำให้ได้คำตอบล่าช้า
    * หลีกเลี่ยงการตั้งกระทู้ที่ไม่สื่อความหมาย เช่น "ช่วยด้วย" "เข้ามาดูให้หน่อยครับ" "ขอถามหน่อยครับ" ควรตั้งชื่อกระทู้สื่อความหมายชัดเจน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รับทราบครับ  ไอ้มืดหมี

เกย์แอบ

^^

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
มันได้แต่ Export แยกข้อมูลต่างๆของ swf เป็น ไฟล์รูปหรือเสียง แต่ทำเป็น fla ไม่ได้น่ะครับ
หรือผมทำไม่เป็นเอง...  ง่ะ
ปล. ผมใช้ swf decompiler MX 2004 ไม่รู้เกี่ยวหรือเปล่า

กฏเหล็กของ thaiflashdev คือ
จะไม่แจกโค้ดแปะ
ถ้าให้โค้ดจะไม่สอนวิธ๊ใช้
ถามมากจะไล่ให้ไปอ่าน help
ต่อต้านและสงวน decompiler เป็นวิชามาร ไม่ถ่ายทอดแก่บุคคลภายนอก

ผลก็คือ... ร้าง...  ง่ะ

แต่ที่นี่ผมขอละกัน

Sothink รุ่นแรกที่แยกเป็น fla ได้รู้สึกจะเป็น 2005 นะครับ
2004 ยังไม่ได้

แต่ผมใช้ Flash decompiler ชื่อตรงตามนี้เลยนะ
ก็แจ่มดี เอาไว้แงะงานตัวเองที่ทำไฟล์หาย...

แต่ไม่ควรแกะโค้ดคนอื่นดูแล้วก๊อปแปะๆนะครับ
อย่างน้อยควรศึกษาให้ถ่องแท้แล้วพิมพ์โค้ดเอง...  ปลื้ม
ที่นี่ ขอเป็นที่ปล่อยวิชาละกัน

สงวนวิชาทำไม คนไทยก็ต้องแข่งกันเอง

ช่วยกันแข่งกับฝรั่งนู่น
ตูบวกให้เต่าไม่ได้
ล็อกอินเมื่อไหร่สะกิดด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2