หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 185

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรู้  (อ่าน 643915 ครั้ง)
รู้ไหมว่า การที่คนบางคนมีแผลร้อนในบ่อยๆ เกิดจากการใช้ยาสีฟันบางชนิด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ฮือๆ~ แผลร้อนในผมเกิดจากกัดปากตัวเองครับหมอ

โดนหมีกัดปากก็บอก...

งบน้อย

โดนหมีกัดปากก็บอก...

ประสบการณ์ตรงเหรอคะ ฮี่...
สามเหลี่ยมพลาสติกที่มากับพิซซ่าเวลาสั่งมากินบ้านเอาไว้กันกล่องยุบ และกันพิซซ่าหน้าเละ ไอ้มืดหมี

รู้ไหมว่าอรเป็นสาวแล้ว  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รู้แต่แกล้งไม่รู้จะดีกว่า  ฮี่ๆ

รู้หรือเปล่าบริเวณส่วนบนของฝาหลอดกาวยาง จะมีพลาสติกเป็นลิ่มแหลมๆ เอาไว้ใช้เจาะรูให้กาวยางไหลออกมา

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
รู้ไหมว่าเอดส์ไม่ติดทางการจูบครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รู้มั้ยว่าเอดส์ติดจากการมีเพศสัมพันธ์ เกย์แอบ
รู้ไหมว่าใครแอบคิดถึง  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รู้มั้ยว่าใครแอบซึ้ง ง่ะ
รู้ไหมครับการกินแต่เนื้อสัตว์เยอะๆ(ไม่มีมัน) ไม่ทำให้อ้วน สิ่งที่ทำให้อ้วนคืออาหารพวกแป้งมากกว่า ไอ้มืดหมี

การอดอาหารไม่ช่วยให้น้ำหนักลด
ลิงเกลียดการโกง
รู้ไหมครับการกินข้าวเร็วๆโดยเคี้ยวไม่ละเอียดเป็นสาเหตุให้ตดบ่อย ลันล้า

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 185