หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 185

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรู้  (อ่าน 643720 ครั้ง)
อะไรกันเหรอ

Las Noches Rubicundior
เหาขึ้นแล้วครับ  ฮิ้ววว

Everybody's gonna love today
รู้ได้ยังไงเหรอ ง่วงแค่นั้นเองจะ

คริคริ ดูหน้ามันสิ

เลวยั้นเงา
เสียดายกระจู๋นี้ครับ
สามหน้าที่ผ่านมามันคืออะไรกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รู้ไหม
คนที่สายตาสั้น เวลาแก่ตัวสายตายาวขึ้น ไม่ได้ทำให้มองชัดขึ้น

ที่มา http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X4559911/X4559911.html

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เสียดายกระจู๋นี้ครับ
สามหน้าที่ผ่านมามันคืออะไรกัน

ฮือๆ~ ขอโทษค่ะ

พี่แอนก็ลบๆไป แล้วกัน  ฮือๆ~

รู้ไหมครับว่าที่ผู้ชายเขาไม่ชมกันตรงๆ น่ะ เพราะเขาเขิน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่พี่กัมไม่ใช่ผู้ชาย เขาชมผมเพราะผมน่ารักขริงๆใช่ไหมครับ เกย์แอบ

พ่อยอดชาย อวัยวะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รู้ไหมครับหมูปิ้งกรุงเทพ มีน้ำจิ้ม!! ง่ะ

^
^
แล้วแต่ที่ครับ

ว่าแต่รู้ไหมครับ สมัยก่อนปี 2500 เพชรบุรี ก็เป็นหนึ่งในที่เที่ยวยอดนิยมของชาวพระนคร

โดยจะเดินทางกันทางรถไฟ แบบไปเช้่าเย็นกลับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หมูปิ้ง บางที่มีแจ่ว มาให้
บางทีเบื่อรสชาติเดิมๆก็จิ้มนะ

แต่บางที จะมีน้ำจิ้มอีกอันนึง หวานๆ สีน้ำตาลๆ อร่อยดีๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
รู้ไหมครับ ว่า

ถึงไทยจะเปิดสนามบิืน ทันวันที่ 28 Sept. แต่ถ้า ICAO (The International Civil Aviation Organization ) ยังไม่  Approve

สายการบิน ทั้งหลายทั้งปวงปฏิเสธ การใช้สนามบิน

และตอนนี้ ICAO ก็..

"The ICAO report identified 93 risk areas, including a lack of safety at the ends of runways."

จะให้เปิดใช้ทั้งๆที่ยังไม่พร้อม หรือ จะเลื่อนออกไปจนกว่าจะสมบูรณ์มากกว่า 99% ?

http://www.bangkokpost.com/News/29Jul2006_news02.php

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ค. 2006, 13:00 น. โดย Ϊη ģŎđ шε Ţѓűśţ » บันทึกการเข้า

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
รู้ไหมครับ ว่า กระจกเป็นของเหลว เพิ่งรู้เหมือนกัน ดูจากDiscovery

งั้นเหรอ

จริงอะ

แต่กระจกมันไม่เปลี่ยนรูปทรงไปตามภาชนะไม่ใช่หรอคะ

แปลกจริงๆ
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 185