หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 185

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรู้  (อ่าน 643777 ครั้ง)
 เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หมีโหดคือหมีอรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใครหมี  เหลือบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใครหมี  เหลือบ

นั่นน่ะสิ อุตส่าห์เปลี่ยนอวตารเป็นตัวจริง แล้วใช่มั้ยคะ
เอามาพิสูจน์กันเลย ว่าเท่ากันจริงๆรึปล่าว  กร๊าก

รู้มั้ยว่ากิ๊กนานาชื่อเบรค เกย์แอบ

(แกล้งเข้าไป ง่ะ)
รู้มั้ยว่ากิ๊กนานาชื่อเบรค เกย์แอบ

จะทำสีทำไม

มุกล้อที่ประสบความสำเร็จ
จะต้องมีเจ้าตัวออกมาแสดงความเดือดร้อน

นานาออกมาเร้วว ~  ฮิ้ววว
นานาจำแลง :

ไม่ได้นะฮะ ทำอย่างนี้ไม่ดีนะเคอะ
แมคจำแลง :

รู้มั้ยว่ากิ๊กนานาชื่อเบรค

อร จริงๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คนอะไรชื่อ เบรค ตกลงเป็นดิสก์เบรค หรือดั้มเบรค  แป๊ะยิ้ม

[ว่างให้เช่า]
เบรคดัง เอี๊ยดดดดดดดดดดด!!

Today you , Tomorrow me.
เบรคแดนซ์....

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
รู้ไหมครับ ถ้าเดือนไหนมีวันที่ 1 ตรงกับวันอาทิตย์ เดือนนั้นจะมี ศุกร์ 13 ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
รู้ไหมครับ ว่าทุกเดือนมีวันศุกร์ และวันที่ 13 ครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รู้รึเปล่า mc ย่อมาจาก master of ceremonies  หมีโหดดดด

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 185