หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 185

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรู้  (อ่าน 643686 ครั้ง)
รู้มั้ยครับ Tropic of Cancer กับ Tropic of Capricorn ตั้งโดยฮิปปาคัส
ที่ได้ชื่อนี้เพราะตอนที่ดวงอาทิตย์ขึ้นไปเหนือสุดจะอยู่ในกลุ่มดาวปูหรือ Cancer
ในทำนองเดียวกันเมื่อดวงอาทิตย์ลงใต้สุดจะอยู่ในกลุ่มดาวมกรหรือ Capricorn

รู้มั้ยครับ ผมสะกดรสชาติว่ารสชาติ

ฮิ้ววว
หมอแมวคะ  เหลือบ
พูดงี้ทีหลังไม่ให้ดูนมแล้วนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

รู้ไหมว่าตอนนี้หมอแมวดีใจมาก

งบน้อย
รู้มั้ยว่า คนที่ชื่อจรัสน่ะเค้าสนิทกับคนที่ชื่อวงศ์  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

รู้ไหมว่าตอนนี้หมอแมวดีใจมาก

เรื่องที่ได้ดูนมหมีเหรอ  ไอ้มืดหมี

เง้อ~  ง่ะ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

รู้ไหมว่าเราแอบกิ๊กกะพี่อุ้ย  เกย์แอบ

ปล. ทำสีจางๆไว้เพราะข้อความนี้เป็นความลับสุดยอด  ยิ้มน่ารัก

โดนหมีล่อลวงอีกแล้ว  ง่ะ
เรา 2 คนนั้งใกล้ชิดกัน
ผลัดกันเลือกเพลงคู่  ยิ้มน่ารัก

แต่พี่อู๋สิ มานั่งไกล้อีกคน
เราเลยต้องสำรวมไว้
เพราะเดี๋ยวรถไฟชนกัน  หมีโหดดดด

หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

แจ้งข้อหาพรากผู้เฒ่าหมีเลยครับ  หมีโหดดดด
เร่ก็น่ารักนะ  เกย์ออก

รู้มั้ยว่า คนที่ชื่อจรัสน่ะเค้าสนิทกับคนที่ชื่อวงศ์  เกย์แอบ

จรัญ  งง

รู้ไหม พี่เจฟ หมี๊หมี  ยิ้มน่ารัก

<3.
รู้หรือเปล่า อร น่ะ หมีนะ

แล้วรู้หรือเปล่า ว่าหมีอ่ะ อร นะเว้ยเฮ้ย
รู้หรือเปล่า อร น่ะ หมีนะ

แล้วรู้หรือเปล่า ว่าหมีอ่ะ อร นะเว้ยเฮ้ย

โอว .. พี่กัมส์ เจ๋งมาก ไม่เคยรู้มาก่อนเลยนะเนี่ย

แหม บอกแล้ว พี่อ่ะ มันเจ๋งในบอร์ด  ฮิ้ววว
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 185