หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 185

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรู้  (อ่าน 643799 ครั้ง)
ตอนหลังๆเริ่มเป็นกระจู๋ให้ความรู้แล้วนะ  ฮิ้ววว
ที่ว่าแก้สระลอย ที่จริงวรรณยุกต์ลอยมากกว่าอีกนะ  ฮิ้ววว น่าจะแก้วรรณยุกต์ลอยบ้าง

งง

กำลังโหลดข้อมูล .....
กระเพาะปลา เป็น ถุงลมของปลา ตะหากค่ะ ไม่ใช่หนังหมูนะ
ถ้าเป็นหนังหมูแสดงว่าเป็นกระเพาะปลาเทียมแล้วหละ  (อิอิ)

Life isn't always made to order.
จินตนาการสำคัญกว่าความรู้นะครับ  ง่ะ

//เพิ่ม

แอบอ้าง
ขอบคุณมากคับตอนนี้ผมอ่านภาษามนุษย์ต่างดาวได้แล้วครับ

อีก3ล้านปีแสงเจอกันครับ

ปีแสง เป็นระยะทางนะครับ ไม่ใช่เวลา ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2006, 09:37 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รู้ป่าวว่า G5 มัน error เป็น

ใครบอกว่าเสถียร  ชิ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 ยิ้มน่ารัก

แปลว่า G5 ของพี่โก้ error แล้วใช่รึเปล่าค่ะ  กรี๊ดดดดด

ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม

รู้รึเปล่า ปลาหมึกไม่ใช่ปลา เค้าเรียกกันว่า หมึกทะเล

รู้ไหม ปลาวาฬ เค้าเรียก วาฬทะเล

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก แอบคิดลึก (วาน...ทะเล)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2006, 13:02 น. โดย alyze » บันทึกการเข้า

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
ฝนคือฉี่เทวดาครับไม่ใช่น้ำตาพระเจ้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รู้ไหมการขายสลาก รายได้เอามาไปทำอะไร  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เพื่อการศึกษาครับ  เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
รู้ไหม ใจฉันอยู่กับเธอ  กรี๊ดดดดด

กาก
แล้วแฟนคุณล่ะครับ  เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
อยู่กับคนอื่น  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นอนหนุนตักอยู่เนี๊ยะ  (อิอิ)

กาก
พูดแล้วคิดถึง.. ง่ะ

เราเหรอ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 185