หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 [48] 49 50 51 52 53 54 55 ... 185

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรู้  (อ่าน 643858 ครั้ง)
ทำไมเหรอคะ งง
ก็มันไม่อร่อยจริงๆนี่นา  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
  แล้วชื่อกิ้วไม่มี ห์   ซะหน่อย   ง่ะ
ชิ ใจร้าย   หน้ามึน

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
มันมีกลิ่นและรสคล้ายๆพริก  ลันล้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กิ้วไม่เคยกินซะหน่อย  โวย
ชิ ขำกิ้วอยู่นั่นแหละ    ชิ
 แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

กั๊บกิ้วห์ งง

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
กั๊บกิ้วห์ งง
เอ่อ นั่นคือชื่อกิ้วเองคะ  :08:เต็มๆๆ  กั๊บกิ้ว
เอ่อแล้วก็ไม่มี  ห์  ด้วยคะ    ชิ

กั๊บห์กิ๋ว 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อวดรู้:

ค่ะ อ่านว่า ค่ะ
คะ อ่านว่า คะ

กิ๊บกิ้วต้องพยายามพิมพ์ ค่ะ กับ คะ ให้ถูกนะครับ
เอาง่ายๆ ก็คือ ให้สลับ คะ กับ ค่ะ ที่เคยพิมพ์มาตลอดชีวิต ก็พอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กั๊บห์กิ๊ว :    ค่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

บรัค  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อวดรู้:

ค่ะ อ่านว่า ค่ะ
คะ อ่านว่า คะ

กิ๊บกิ้วต้องพยายามพิมพ์ ค่ะ กับ คะ ให้ถูกนะครับ
เอาง่ายๆ ก็คือ ให้สลับ คะ กับ ค่ะ ที่เคยพิมพ์มาตลอดชีวิต ก็พอ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊ากกกก

ทำเป็นหัวเราะนะบุ๋ม หล่อนน่ะ ยิ่งกว่านี้อีก  เหลือบ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
 กร๊าก เกย์เม้ม
รู้ไหม ว่าท้องฟ้าไม่มีสี

ลายเซ็นนี่คือ มันจะแสดงด้านล่างทุกครั้ง ไม่เชื่อลงไปดู

ขอบคุณ SMF Forum
 กร๊ากกกก กร๊ากกกก กร๊ากกกก

หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 [48] 49 50 51 52 53 54 55 ... 185