หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 185

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรู้  (อ่าน 643713 ครั้ง)
 ง่ะ  รู้นานแล้ว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รู้ไหมว่าละโว้  ไอ้มืดหมี

กระต่ายโฉด !!!
ละ... ละไว้ในฐานที่เข้าใจ ว่ามัน ละโว้แล้วจ๊ะหนู

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แหะๆ มันคือมุขอ่ะค่ะ  ขำๆ  ลันล้า
รู้ไหมว่า emotion  หน้ามึน  เปลี่ยน (เดิมหลับตาแล้วมีตัวz ขึ้นบนหัว)

กินรอบวง
รู้แล้วค่ะ รู้วันนี้แหละ  หึหึ
รู้ไหม ทำไมไม่มีใครต่อกระจู๋นี้เลย

กินรอบวง
เพราะเป็นกระจู๋ขึ้นหิ้งที่ต้องการสาระ ไม่เหมาะแก่การปั่นครับ กำลังหาสาระมาอวดกันอยู่ ปลื้ม

รู้ไหมว่า "นอนตื่นสาย ไม่ได้ทำให้เราหายง่วง"

รู้ไหมว่า "คนที่เราเห็นว่า เห่ย ในสายเรา แต่อาจเป็น เทพบุตร ของใครอีกคน"

รู้ไหมว่า "การตัดผม จบลงด้วยความผิดหวัง และไม่มั่นใจ"

กินรอบวง
รู้ไหมว่า "นอนตื่นสาย ไม่ได้ทำให้เราหายง่วง"

รู้ไหมว่า "คนที่เราเห็นว่า เห่ย ในสายเรา แต่อาจเป็น เทพบุตร ของใครอีกคน"

รู้ไหมว่า "การตัดผม จบลงด้วยความผิดหวัง และไม่มั่นใจ"

ไม่เห็นง่วงเลย แต่ถ้าเช้าล่ะก็ง่วงแน่นอนครับ

รู้ไหมว่า...
โอยยย คิดไม่ออกจะหาสาระมาปั่น แต่ในหัวก็มีแต่เรื่อง สาระ(เลว)

เอาวะ รู้ไหมว่าถ้าจะเลือกซื้อรองเท้า เค้า(เค้านี่ใครก็ไม่รู้)บอกว่าให้เลือกตอนบ่าย
เพราะว่าตอนบ่ายเนี่ยเท้าของเรามันจะขยายมากที่สุด
รู้ไหมว่า ระยะจากข้อมือ ถึงข้อศอก จะใกล้เคียงกับระยะจากปลายส้นเท้าถึงปลายนิ้วโป้งเท้า
เวลาเลือกรองเท้าก็หยิบมาวัดความยาวคร่าวๆ แล้วค่อยลองใส่
รู้ไหมว่าคนเราไม่สามารถเลียปลายข้อศอกของตัวเองได้
ไม่เชื่อลองดู
อืม..

เชื่อไหมว่าต้องมีคนเลียจริงๆ
(และเชื่อไหมว่าตูก็ก็อปมาจากฟอร์เวิร์ดเหมือนกัน)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รู้ไหมว่า ระยะจากข้อมือ ถึงข้อศอก จะใกล้เคียงกับระยะจากปลายส้นเท้าถึงปลายนิ้วโป้งเท้า
เวลาเลือกรองเท้าก็หยิบมาวัดความยาวคร่าวๆ แล้วค่อยลองใส่

ศอกผมยาวกว่าฝ่าตีนนิ้วกว่าๆแน่ะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 185