หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 ... 185

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรู้  (อ่าน 643757 ครั้ง)
รู้หรือไม่ ก้านไม้ขีดสามารถนำไปใช้ตรวจเช็คยางรถยนต์ได้

>> โดยการนำหัวไม้ขีดจิ้มเข้าไปที่ร่องดอกยางรถยนต์ ถ้ายังเห็นส่วนที่เป็นหัวไม้ขีด แสดงว่าดอกยางคุณเหลือน้อยแล้ว ควรรีบเปลี่ยนยางก่อนจะเกิดอุบัติเหตุครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
รู้ไหมครับกระดาษชำระตามห้องน้ำสาธารณะมันจะมียี่ห้อของมัน แต่ละยี่ห้อสงวณสิทธิ์การใช้กระดาษ คือถ้าซื้อของบริษัทไหนก็ต้องใช้กระดาษของบริษัทนั้นไปเลย

รู้ไหมครับกระดาษชำระตามห้องน้ำสาธารณะมันจะมียี่ห้อของมัน แต่ละยี่ห้อสงวณสิทธิ์การใช้กระดาษ คือถ้าซื้อของบริษัทไหนก็ต้องใช้กระดาษของบริษัทนั้นไปเลย

รู้ไหมครับว่า ่ สงวน ไม่ใช่  สงวณ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
เจี้ยกกกกกกกกก หน้าแตก

เจี้ยกกกกกกกกก หน้าแตก
รู้ไหมครับ แพนด้าไม่ร้องเจี๊ยกครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มันร้องโฮกปิ๊บๆๆ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กร๊าก

หมีร้อง "โฮหห"

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แมวร้อง "หมี..เหียว"  ลันล้า

รู้ไหมครับกระจู๋คำผวนอยู่นู่น โวย

งบน้อย
รู้ไหมครับ ยุงตัวผู้มีหนวด ยุงตัวเมียไม่มีหนวด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หนวดแน่เหรอครับ
 เกย์แอบ

My Life, My Pride, is Broken
รู้ไหมครับ เราสามารถ แยกเพศช้างได้จากการดูหาง.

ตัวผู้หางจะ้่ช้ำ

ตัวเมียหางจะชี้

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
รู้ไหมว่าปลาหมึกตัวผู้ กับปลาหมึกตัวเมียต่างกันตรงไหน

ปลาหมึกตัวเมียจะมีไข่   เป็นบางครั้ง

ส่วนปลาหมึกตัวผู้
มีไข่ตลอดเวลา

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อวัยวะของผู้ชายที่มีเหมือนกันกับผู้หญิงแต่ไม่ได้มีไว้ใช้ประโยชน์อะไรเลยก็คือ...นม
 เหลือบ

My Life, My Pride, is Broken
หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 ... 185