หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้เปล่า font นี่ชื่อไร  (อ่าน 4026 ครั้ง)
ช่วยทีคับต้องใช่จิงตอบด้วย ขอบคุณคับ
คับ จิง คับ จิง
จิง คับ คับคับคับ

มาบ่อยแฮะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2006, 14:43 น. โดย 'ระจัน » บันทึกการเข้า

เง้อ

มะยู้งับ ง้าบๆ

ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟร้อนตัวไหนค่ะ
ต้องอาวมาหั้ยดูด้วยนะค่ะ

ถามแค่นี้ครัยจาปัยตัดสะรู้ด้ายล่าคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปรั๊ด สะเปรียงไดรำดรง
กำปรึ๊ก ตะรึ้กแมร์

จั้มผรวด จั้มผรวด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โทดที f0nt น่คับ
เข้าใจว่าเอามาจากเสื้อ หรืออะไรที่ไม่ชัดเลยครับ
เลยบอกไม่ได้จริงๆ ว่าฟอนต์อะไร

ลองเอาไปเทียบดูกะฟอนต์ในเครื่องคุณครับ
ผมว่าน่าจะมี หรือถ้าไม่มีก็ใกล้เคียง

และที่สำคัญ ใช้ภาษาไทยนะครับ มะช่ายพาสาทัย ชิ

แสดงว่าสมาคมภาษาทัยกำลังเติบโตอย่างกว้างขวางครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณทุกๆความคิดเห็น ครับ
เย่
พี่เค้ากลับมาเค้า สมาคม ภาษาไทยแล้ว
 (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: [1]