หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สุราษฏร์ธานีกับมุมมองห่วยๆของผม  (อ่าน 4166 ครั้ง)
ว่าจะตั้งนานแล้วด้วย ไปมาเมื่อปลายๆกันยายนปีที่แล้ว เริ่มเลยละกันครับ (ขออนุญาตยักษ์ด้วยครับ)

หัวลำโพงยามค่ำคืน

ขบวนรถที่จะไปจอดอยู่ชานชลาที่ 5

ภาพนี้ไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ยุงเยอะมากๆ ตัวเล็กๆ กัดทีสะดุ้ง เลยถ่ายไม่ชัด 

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โพสต์จบทุกรูปแล้วขอรีเควส
รูปหัวลำโพงแบบจะๆ แจ่มๆ ใหญ่ๆ ที่ถ่ายเอง
มีอีกไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โพสต์จบทุกรูปแล้วขอรีเควส
รูปหัวลำโพงแบบจะๆ แจ่มๆ ใหญ่ๆ ที่ถ่ายเอง
มีอีกไหมครับ

เชิญที่ http://gallery.rotfaithai.com เลยครับ น้องๆบางคนถ่ายสวยกว่าผมอีก  ยิ้มน่ารัก

ชะโงกออกมาจากหน้าต่างห้องน้ำรถไฟมาถ่ายรูป รูนิดเดียวแต่ยังโผล่ออกมาจนได้

แล้วก็มาถึงที่สุราษฏร์ธานีครับ เข้าไปตัวเมือง เจอไอ้ห่าปิงด้วยครับ มันพาไปไหว้ศาลหลักเมือง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ยิงเลยๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1]