หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่า font นี้ ชื่อว่าอะไร  (อ่าน 3439 ครั้ง)
อยากรู้ว่า font นี้ ชื่อว่าอะไร
มีอยู่ในwindowsรึเปล่า เพราะแบบมันคุ้นๆ

ถ้าไม่ใช่แล้วหาโหลดได้ที่ไหนครับ ใครเคยช่วยบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ
อ๋อ ฟอนต์นี้นี่เอง
 ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
 งง งง

สมัครสมาชิก แล้วเอารูปตัวอย่างมาดู

จะได้คุยกันนานๆครับ ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
 โวย ไอ่ หย๋า ขออภัยอย่างสูงครับท่านพี่
ผมว่า ผมใส่รูปไปด้วยแล้วนะ แต่ดันลืมก็อป หุหุ
 เอือม ไม่รู้จักอ่านให้เรียบร้อย

ขออภัยอย่างสูงขอรับ

นี่ครับ font ที่ผมจะถาม

เห็นแล้วคุ้นๆ ไม่รู้ว่าใช่ Pump Demi หรือเปล่า
ถ้าใช่ก็เป็นตัวเดียวกะแบนเนอร์ monamafia ข้างบนครับ
ถ้าไม่ใช่ก็ไม่ใช่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คำว่าหยาไม่ต้องมีไม้จัตวาครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1]