หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษละกันนะ ๆๆๆ  (อ่าน 6657 ครั้ง)
ที่ใคร ๆ ไม่พอใจ ที่ใช้ภาษา แบบ มั่ว ๆ ขอโทษจริงๆ นะ พอดี ไม่ได้อ่านกฏข้อบังคับของเวปไซด์นี้ก่อน
เลย พิมพ์ไปตามที่ชอบพิมพ์บ่อย ๆ ไม่ได้เจตนาที่จะก่อกวนใด ๆ นะครับ ๆ ขอโทษอีกทีละกันนะ ใครจะไปรู้ว่ามีแบบนี้ด้วย ยอมรับว่า ผืด ทีหลังจะอ่านให้ ถีถ้วน ทุกประการเลย นะ ๆๆๆ
( แบบนี้ ถูกต้องตามกฏแล้วใช่มั้ย ไม่มี ผิดนะ ๆ ) คิกคัก ๆ

ยังมีอยู่เลยค่ะ  (อิอิ)

แต่ไม่เป็นไร แก้ไขกันได้  (แจ๋ว แจ๋ว)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ผิดแล้วยอมรับผิด ให้อภัยได้ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ยินดีต้อนรับนะคะ  ลันล้า
ไม่เป็นไรครับ  ฮิ้ววว

ค่อยเป็นค่อยไป  ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว ไม่ต้องเครียดค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ไม่ต้องเกร็งครับ สบายๆ  ฮิ้ววว

เอามั่ง
ยอดครับ ทีแรกนึกว่าคนในนี้แกล้งกันเอง  กร๊าก

อ่านนิทานสอนใจหรือยัง  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ยินดีต้อนรับค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอ็งเป็นใครเนี่ย  ทำมาเนียน  ไม่ต้องเลย  ลบ 1 รับน้องก่อน   ลันล้า

ฮิ้ววว  ขำ ขำ ครับ อย่าโกรธนะ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ลูกผู้ชาย กล้าทำ กล้ารับ  เจ๋ง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โพสต์ที่ 3 สำนึกเลย โห  (แจ๋ว แจ๋ว)

Las Noches Rubicundior
ใครอะ ไอ้มืดหมี

เยี่ยมครับ
ลูกผู้ชายตัวจริง กระเทยแดง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
น่ารักจัง  ยิ้มน่ารัก
ของแบบนี้มันเผลอกันได้ค่ะ

ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: [1] 2