หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: PJ Standard F0nt (ฟอนต์แรก)  (อ่าน 20494 ครั้ง)
ฟอนต์สวยมากครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ติดตามมานานแล้ว แต่ไม่ได้โพส ขอโพสไว้เผื่ออัพเดทอะไรจะได้เข้ามาดู  ฮิ้ววว
- ลองทำ hinting แล้ว ตัว ก.ไก่ ขึ้น H สีแดง เล็กๆ ที่มุมล่างซ้าย ส่วนตัวอื่นๆ เป็นสีเขียว  และบางตัวกลับไม่มีอะไรขึ้นเลย... งั้นเหรอ เป็นงง

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6054.msg256946#msg256946

^
^
ลองไปอ่านๆ ดูแล้ว ก็ยังไม่getอยู่ดี  ง่ะ ........ช่างมัน

ฟอนต์สวยมากครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ติดตามมานานแล้ว แต่ไม่ได้โพส ขอโพสไว้เผื่ออัพเดทอะไรจะได้เข้ามาดู  ฮิ้ววว
แอบดีใจ มีคนติดตาม  ยิ้มน่ารัก

ด่วนๆๆๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2006, 22:05 น. โดย i-Palm » บันทึกการเข้า
รอโหลดฮ่ะ  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แนวออกย้อนยุคนิดๆ นะ
เหมือนเคยเห็นแถวป้ายหมวดการทางฯ

ชอบๆ สวยๆ

Today you , Tomorrow me.
น่ารัก  กรี๊ดดดดด
อ่านง่ายมากค่ะ
อู้ย~
0/ ถามค่ะ ควรปล่อยฟอนต์เป็น .ttf หรือ .otf ดี  งง
ขณะนี้ก็ ttf ไปก่อนครับ คนจะได้ไม่สับสน  *

เป็นตัวเนื้อที่ดูแล้วน่ารักดีครับ ไม่ทางการเกินไป  เจ๋ง

ตอนนี้ก็ทำเป็น .ttf ก่อนดีกว่าครับ  .otf อะไร ๆ ยังไม่รองรับหลายอย่าง วันหน้าค่อยทำเป็น .otf ก็ได้ (อันนี้แล้ัวแต่คนทำนะ  (อิอิ))

ผมปล่อย .otf ไปตัวหนึ่งไม่รู้หมู่หรือจ่า  ฮี่...

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
 :25:สวยค่ะ ชอบภาษาไทยอ่านง่ายดี

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 [3]