หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ ภาค8 :ตอนสงครามเทพ  (อ่าน 45351 ครั้ง)
วันนี้ตอนไปดูหนัง เจอแนะนำตัวอย่างหนังเรื่องนึง
มีผู้หญิงคนนึงจะไปหาหมอแล้วบอกว่า "คุณหมอคะ ช่วยอิฉันหน่อยค่ะ นมสองข้างมันใหญ่ไม่เท่ากันทำไงดีคะ"
ผู้ชาย "  ไอ้มืดหมี เอ่อ ขอโทษครับ ผมเป็นช่างซ่อมแอร์"

จำชื่อหนังไม่ได้ละ รู้แต่ว่าน้ำ รพี... แสดง  ฮิ้ววว
แนวนักเรียนๆ หน่อย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
วันนี้ตอนไปดูหนัง เจอแนะนำตัวอย่างหนังเรื่องนึง
มีผู้หญิงคนนึงจะไปหาหมอแล้วบอกว่า "คุณหมอคะ ช่วยอิฉันหน่อยค่ะ นมสองข้างมันใหญ่ไม่เท่ากันทำไงดีคะ"
ผู้ชาย "  ไอ้มืดหมี เอ่อ ขอโทษครับ ผมเป็นช่างซ่อมแอร์"

จำชื่อหนังไม่ได้ละ รู้แต่ว่าน้ำ รพี... แสดง  ฮิ้ววว
แนวนักเรียนๆ หน่อย

ลูกตลก ตกไม่ไกลต้น  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ลูกโน๊ต คริคริ
ลูกป๋าแระ (อิอิ)

สาวกเต่าค่ะ
ลูกสีหนุ่ม   หื่น  เกย์ออก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

ไหน น้ำ  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เหมือนกันยังกับ แกละ ??????

เขียนมาได้...
นิทานสอนใจ ภาค8 :ตอนสงครามเทพ ครับผม

โวย หนังกระจู๋ อยู่อีกที่

หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หนังกระจู๋  ??? เอ เคลียด้วย มันคือหยัง?
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]