หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ ภาค8 :ตอนสงครามเทพ  (อ่าน 45349 ครั้ง)
การ์ตูนโคตรแรง  เฮ้ย!?

ก็ เลย์อิจิ เล่นรุนแรง ไงคะ  กร๊าก
เปิดตัวใหม่ปีนี้นี่

ไอ้สามเหี้ยมาก กูรักเมิงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
น่าเห็นใจนะคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ฮ่าๆ ฮือๆ
เด็กนิสัยแบบนี้ไม่ต้องไปเห็นใจครับ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เด็กนิสัยแบบนี้ไม่ต้องไปเห็นใจครับ  หมีโหดดดด

เห็นไหมครับ นิสัยเหมือนเป๊ะ
อ๊ะ เพิ่งได้อ่าน
ขยันกันดีจังเลยครับจู๋นี้
น่าเอาเวลาไป...

ไปวาดต่ออีกตอน เร้ว กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ให้อรเป็นนางเอกนะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ได้ครับ หมีไปอยู่ภาค 10 โชว์เดี่ยวเลยครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี

เก็บรายละเอียดได้ใจโคตร กร๊าก

งบน้อย
อยากอ่านภาค10เร็วๆจัง  กรี๊ดดดดด

ภาค 9 จะมีจอมเทพดอนโมนา มั้ยครับป๋า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เขียนข้ามไปภาค10เลยค่ะ

แล้วกลับมาภาค 9  กรี๊ดดดดด

อย่างนี้ต้องเขียนภาค 7 ตอนเทพโมนามอบปืน กำเนิดจ่าเจฟ

นักเขียนการ์ตูนรายปี

อย่าลืมฉาก "ข้อเสนอที่ไม่อาจปฎิเสธได้" อันโด่งดังนะครับ

(แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
ตายละ...ป๋าตูเขียนข้ามมาหลายภาค  ง่ะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10