หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: โมเดลบุหรี่  (อ่าน 11058 ครั้ง)
ช่วยหน่อยค่ะ

จะทำโมเดลบุหรี่ ขนาด 50 เซนติเมตร ให้น่ากลัวที่สุด คนเห็นแล้วไม่อยากดูด
ทำแบบไหนดีค่ะ ?  งั้นเหรอ

ส่งพรุ่งนี้  ฮือๆ~

ที่คิดไว้ เป็น มวนบุหรี่ แล้วก็แหวะไส้บุหรี่ มีคนหลายๆคนนอนตาย  แล้วก็ตับไต ไส้ พุง อยู่ในนั้น  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2006, 21:28 น. โดย ลั่นระทมโคตร » บันทึกการเข้า
ไม่สูบบุหรี่จ๊ะ  เกย์แอบ

แอบอ้าง
ที่คิดไว้ เป็น มวนบุหรี่ แล้วก็แหวะไส้บุหรี่ มีคนหลายๆคนนอนตาย  แล้วก็ตับไต ไส้ พุง อยู่ในนั้น

เรื่องนี้ไว้ถามน้องโหดละกัน  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นั่นก็น่ากลัวมากแล้วค่ะน้อง  หน้าแตก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ช่วยหน่อยค่ะ

จะทำโมเดลบุหรี่ ขนาด 50 เซนติเมตร ให้น่ากลัวที่สุด คนเห็นแล้วไม่อยากกิน
เอือม

ไ่ม่อยากกิน หรือไม่อยากสูบ
ฮิ้ววว

เอาบุหรี่ไปจุ่มขี้สิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เอาบุหรี่แปะหน้าสามเอาไว้  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอาบุหรี่แปะหน้าสามเอาไว้  เกย์ออก

ใช่ๆ อันนี้น่ากลัวที่สุด +1 หมี  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถ้าผมจะ ทำบุหรี่ที่มีลายสวยๆ..
โดยลายนั้นเอาลวดหนามหรือตะปู มาทำครับ

ประมาณว่า เห็นแล้วไม่อยากแตะต้องเลย ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
บุหรี่มีตับไตไส้พุงเลือดหยดติ๋งๆแล้วจุ่มขี้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพิ่มทที่เขียบุหรี่ด้วยได้มั้ย งง

เขี่ยบุหรี่ออกมาเป็นซากศพ

หน้าแตก
เขี่ยออกมาเป็นสีดำควันบุหรี่ ในปอดดีกว่า ฮิ้ววว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ทำให้มันหยุ่นๆ สีคล้ายสมอง  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
ทำเป็นยมทูตตะกายออกมาจากหัวบุหรี่สิ  เจ๋ง

there are no regrets in life, just lessons . .
ถ้าผมทำก็ เอาโฟมมานั่งขัดเป็นรูปบุหรี่ แล้วแต่งสีเอา
ขอบคุณค่ะ  จ๊วบ
อย่าลืมประดับด้วย koolfever ด้วยนะ  กร๊าก

เอามั่ง
หน้า: [1] 2 3