หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ครัย ๆๆๆ มีบ้างอะ ช่วยหน่อยน้า  (อ่าน 6532 ครั้ง)
คัย ๆ มี ฟอน์ดจองหนังสือพิมพ์รัยก้อได้ ช่วยเอามาให้หน่อยได้ มั้ย ครับ ด่วนเรย
พอดีต้องเอาไปทำงานส่ง แร้ว หาไม่เจอ ขอ หน่อยน้า
ขอบคุน มาก ๆ น้า ที่ช่วย ทุกคน เรย ที่เข้ามาอ่าน

...

(พิมพ์มาว่าอะไร อ่านไม่ออกครับ) ฮิ้ววว

งบน้อย
สาวกคนไหนตั้งใจโพสแกล้งหรือเปล่า  กร๊าก ทุกตัวเลยนะเนี่ย

ว.11 เรียกจ่าครับ

ปล ผมขี้เกียจพิมพ์เลยเอาโพสจากกระทู้ที่คุณโพสซ้ำมาใช้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไม่ทราบคุณอ่าน FAQs ก่อนสมัครหรือยังครับ ที่นี่ไม่ต้อนรับภาษาวิบัติครับ  โวย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

จายเยนเย้นนนนน... ฮิ้ววว

งบน้อย
ที่บ้านมีเสื้อกันฝนครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เอ้อ ...
โห สุดยอดเลยว่ะ (+2)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ภาษาไทย?

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คัย ๆ มี ฟอน์ดจองหนังสือพิมพ์รัยก้อได้ ช่วยเอามาให้หน่อยได้ มั้ย ครับ ด่วนเรย
พอดีต้องเอาไปทำงานส่ง แร้ว หาไม่เจอ ขอ หน่อยน้า
ขอบคุน มาก ๆ น้า ที่ช่วย ทุกคน เรย ที่เข้ามาอ่าน

ใครๆๆ มีฟอนต์ของหนังสือพิมพ์อะไรก็ได้ ช่วยเอามาให้หน่อยได้มั้ยครับ ด่วนเลย
พอดีต้องเอาไปทำงานส่ง แล้ว หาไม่เจอ ขอหน่อยน้า (ป้า ลุงก็แล้วแต่)
ขอบคุณ มากๆ น้า (ป้า ลุงก็แล้วแต่) ที่ช่วย ทุกคนเลย ที่เข้ามาอ่าน

คงจะหมายความว่าแบบนี้มั้ง ฮิ้ววว ถ้าเดาไม่ผิด

กำลังโหลดข้อมูล .....
นัยที่สุดราวก้อเจอโคนที่คุยพาสาเดียวก่าราวแระ
ดีจายมั่กๆคร่า  กรี๊ดดดดด

ส่วนฟร้อน ขอหั้นเทอหาเจอเรวๆน๊ะ  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ง่ะ อ่านอันบนสุดแล้วอ่านของ หมี
อ่านเหนื่อยมาก

จิงๆเรยยยยยย  กรี๊ดดดดด
 ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1]