หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: คำขวัญวันงดสูบบุหรี่โลก  (อ่าน 71387 ครั้ง)
สูบบุหรี่ขี้จุกปาก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กด hilight ช่วยกันทำความดี แล้วไหงลิงก์มานี่ฟะ  ง่ะ

แอนไม่ได้แก้ลิงก์  เหลือบ

Today you , Tomorrow me.
ขอโทษค่ะพี่กัม  ฮิ้ววว
สร้างสรรค์กันหน่อย  ฮิ้ววว
เตี่ย ตั้มอยากได้ทีวี

คำขวัญของลูกที่ทำให้เตี่ยเลิกบุหรี่ได้
แต่โตมาตูดันสูบเอง

เออคล้ายๆ ผมแหะ

ตอนก่อนเข้า รร.สายอาชีพ

แม่ : xxอย่าสูบบุหรี่ นะลูก
xx  : ครับแม่
แม่ : xxอย่ากินเหล้า นะลูก
xx  : ครับแม่

หลังจากเข้า รร.สายอาชีพได้ 1 ปี เริ่มหัดกินเหล้า  และอีก 2 ปีก็เริ่มสูบบุหรี่

ทุกอย่างที่แม่ห้าม ลูกทำหมด เฮ้อ....มานั่งพิมพ์นี่มันก็สะท้อนหัวใจ ..ยังไงไม่รุ่

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เลิกสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
"เลิกสิคะ "

<3.
เลิกบานสิครับ
ใครหรอ  งง

<3.
เลิกกันเถอะค่ะ คุณดีเกินไป ฮิ้ววว
ใครหรอ  งง

ใคร งง

เลิกกันเถอะค่ะ คุณดีเกินไป ฮิ้ววว

คำพูดหลังจากเหตุการณ์รถไฟชนกันใช่ไหม (อิอิ)

งบน้อย
 ฮิ้ววว แหม แม่สาวร้อนฉ่าทุกองศา  ฮิ้ววว
ไขมันหนาครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13