หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: คำขวัญวันงดสูบบุหรี่โลก  (อ่าน 71381 ครั้ง)

ยังไม่ได้ดูเลยครับ

เดาว่าเป็นโฆษณาต่อต้านการสูบบุหรี่

งบน้อย
 น้องใหม่ค่ะ..คือทลึ่งไม่เป็น  เอาล่ะนะ   ยิ้มน่ารัก

ดูดบุหรี่วันละนิด   แม่มึ่งคิดเท่าไหร่

ดูดกว่ามึงจะตาย    ไม่วายตายก่อนแม่..นะจ๊ะ 

เกย์แอบ

เกย์แอบ

ไม่ใช่บอร์ดใต้ดินนะจ๊ะ

งบน้อย
ดูแล้วครับโฆษณานั้น น่ารักดี

คุณศศิกานต์ ช่วยสุภาพนิดนึงสิ นะนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เตี่ย ตั้มอยากได้ทีวี

คำขวัญของลูกที่ทำให้เตี่ยเลิกบุหรี่ได้
แต่โตมาตูดันสูบเอง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
(+2) ลุงตั้มครับ

สั้นๆ แต่กินใจว่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ล็อกกระจู๋ได้แล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
บุรี่เปงภัยต่อชีวิตเปงพิษต่อสังคม (แจ๋ว แจ๋ว) ฮี่... (อิอิ) ยิ้มน่ารัก หน้ามึน ฮี่ๆ เกย์ออก อ้วก อ้วก ฮี่...[td
บุหรี่งับ ไม่ใช่บุรี่ เข้าใจรึยังงับ  เกย์แอบ
ขี้้ไม่ออก บอกไม่ถูก ถ้าสูบบุหรี่ ฮิ้ววว
สูบทำไมบุหรี่ สูบแล้วโง่ ควายยังไม่สูบเลย ฮิ้ววว
สูบบุหรี่ ขี้หักใน หน้าแตก

ครับ ควายไม่สูบ แต่ตูสูบครับ  ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว  แค่ขี้หักในค่ะพี่เมิง...

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13