หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: คำขวัญวันงดสูบบุหรี่โลก  (อ่าน 71375 ครั้ง)
..... (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เลิกบุหรี่ แล้วหมีจะไปขอ  หมีโหดดดด

等着
         หมีโหดดดด          เลิกบุรี่  หมีจะรัก        หมีโหดดดด
                             คนจะทัก      คนรักหมี   โฮหหหหหห

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เลิกบุหรี่ แล้ว me จะไปขอ  หมีโหดดดด

ยิ้มน่ารัก

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
อยากโก้ ต้องโชว์ของ
ใช่พกซองแล้วอยากดัง

ฮิ้ววว

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
ขอผมมั่งนะ  ยิ่งดูด ยิ่งหด
                   หดทั้งเพศ หดทั้งชีวิต

ติดบุหรีเป็นเพื่อนกัม  ระวังหามกันให้ดี  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2006, 13:00 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เลิกบุหรี่ แล้วหมีจะไปขอ  หมีโหดดดด

หมีโหดดดด          เลิกบุรี่  หมีจะรัก        หมีโหดดดด
                             คนจะทัก      คนรักหมี   โฮหหหหหห

มิใช่รณรงค์ให้สูบบุหรี่นะค้า  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เหม็นจัง ตังค์ก็หด

Today you , Tomorrow me.
ผมยังสุบอยู่เลยครับ  ฮิ้ววว

ใครยอมเป็นแฟนผม ยอมเลิกครับ
ใครก็ได้...ช่วยพี่ตูทีค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ถ้ามันต้องทำให้คนอื่นลำบากใจกันขนาดนี้
ก็ไม่ต้องเลิกหรอกกัมส์

สูบๆไปเหอะ เดี๋ยวก็ตาย
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ฮิ้ววว  เฮีย...

ถ้างั้นปอดใครปอดมันนะคะ    เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
เอาวะ  ฮิ้ววว

เอือม แค่กๆ
อะไรเอ่ย ยิ่งดูดยิ่งสั้น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13