หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: คำขวัญวันงดสูบบุหรี่โลก  (อ่าน 71397 ครั้ง)
เจี๊ยวเล็กเซ็กซ์เสื่อมเพื่อนๆเอือมเพราะดูดบุหรี่   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เอาตังค์สูบบุหรี่ ไปสูบขี้กันดีกว่า

เจี๊ยวเล็กเซ็กซ์เสื่อมเพื่อนๆเอือมเพราะดูดบุหรี่   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

คิดได้ไงครับป๋าห์

งบน้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เฮ้ย แต่ตูไม่เสื่อมนะ  เกย์แอบ
แต่เล็ก  กร๊าก

ปล. หวังว่าตูจะได้รางวัลนะ  555

โวย  ป๋าเคยเห็นเหรอคะ 

เลวยั้นเงา
ดูจากฟิกเกอร์ภายนอกก็เห็นได้ด้วยตาเปล่าครับ

ฮิ้ววว  แหม  เหมือนนั่งทางในแล้วเห็นนะคะป๋า

เกย์ออก

เลวยั้นเงา

แต่เล็ก  กร๊าก

ปล. หวังว่าตูจะได้รางวัลนะ  555

เอาไปเลย

รางวัลเป็นเดทกันหมี 1 วัน 1 คืนเต็ม ๆ

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
ต๊ายยยยยยยยยย

ยอมค่า  เกย์ออก

รางวัลชมเชยคืออันนี้

บุหรี่มันขม ดื่มนมดีกว่า

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีเอ๊ยหมี เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าวอรชนะเหรอ  เอือม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

กร๊าก

เอามาจากฝรั่ง

"If you smoke, I'll fart."

งบน้อย
มึงดูด กูจะตด
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เลิกสูบเราอยู่ แอบสูบมึงตาย!!

เอาไปใช้กับแฟนได้ค่ะ  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13