หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คอนแทคเลนส์  (อ่าน 64159 ครั้ง)
ค่ะ  ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
5 กิโลยังจ๊ะ  // รึ 5 ขีด  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ  เฟริ์น

ถ้าคิดว่าการพรางอักษรด้วยสีชมพูอ่อน แล้วทำให้ คนแก่อย่างตูมองไม่เห็น

ก็จงทำให้ตลอดย่ะ   โวย

เลวยั้นเงา
อย่าว่านัทสิคะ

อิจฉานัทกันใช่ไหม
ที่นัทเกิดมามีใบหน้าสวยงามดั่งภาพวาดของจิตรกรชื่อดัง
มีนิสัยที่ดีปานเทพธิดา  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เหลือบ  หมี

ถ้าชมขอให้ รวยและมีแฟนหล่อสุด ๆ

แต่ถ้าประชด    ฮิ้ววว

จงตรงข้ามกับที่ชมเมื่อกี้ทุกประการ   เอือม

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

เจ๊นัทนี่นับวันยิ่งเร้าใจ  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

เอือม  ของเค้าดีจริงครับ 

เลวยั้นเงา
ของเค้าแรงจริงคับ // คับปลิ้น   กร๊าก

ของเค้าแรงจริงคับ // คับปลิ้น   กร๊าก

โวย เดี๋ยวเมิงได้โดนตูจนได้ 

เลวยั้นเงา
โดนเธอรักเหรอจ๊ะ  ฮี่ๆ

บ้าเค้าอ๊าย อาย พูดไปได้ไง คนเยอะแยะ   กรี๊ดดดดด  ฮี่...  ฮี่ๆ

ฮิ้ววว  โดนน้องตินรักได้ไหมคะ

คริคริ  เกย์ออก

(เมียมันจะมาด่าตูไหม?)   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ไม่หรอกอรว่า เพราะนัทบริสุทธิ์ใจ  กรี๊ดดดดด // โดนด่าแน่ๆกร๊ากกกก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จ๊ะ หมี   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ค่ะ  เกย์แอบ
ฮิ้ววว  โดนน้องตินรักได้ไหมคะ

คริคริ  เกย์ออก

(เมียมันจะมาด่าตูไหม?)   ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไอ้เดือน..แล้วเอ็งจะแดงเถือกทำไม  โวย

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18