หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คอนแทคเลนส์  (อ่าน 64185 ครั้ง)
โห ดาน่ารักจัง  กรี๊ดดดดด

ยังไม่ได้โพส ฮิ้ววว

ปล. ก็กลัวๆอยู่  แต่อยากลองอ่ะ   แก่แล้วอยากสวย ฮิ้ววว
เพิ่งใส่ไปครั้งเดียวเอง
ลองใส่แล้วถ่ายให้ดูหน่อยค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เฮียเวสกลับมาแล้วครับ( มือกีต้าร์ที่มาแทนก็โดนถีบส่ง ) พร้อมอัลบั้มใหม่( มี 8 แทรก ) แต่ sound กีต้าร์ไม่เหมือนชุดก่อนๆเลย โหดๆ ดิบๆ
แนวก็เปลี่ยน สรุปว่าแป้กครับ ฮิ้ววว รอชุดหน้าว่าจะกลับมายิ่งใหญ่ได้ไหม ฮิ้ววว

ฮิ้ววว   อ๋อ...นึกว่าตาเวสเค้าไปแล้วไปลับ....นึกเสียดายความสามารถถ้ามันจะไปอยู่ที่อื่น

แต่พอรู้อยู่แล้วว่า...มือกีตาร์ที่มาแทน...มันจะทดแทนตาเวสได้จริง ๆ เหรอ?   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ขอตัดหน้าดาหน่อยนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก

รู้สึกว่าตัวเองเหมือนโซลกิเลย  กรี๊ดดดดด

ฮิ้ววว  เอาเถอะ

สบายใจก็ทำไปจ๊ะ     ง่ะ

เลวยั้นเงา
รู้สึกว่าตัวเองเหมือนโซลกิเลย  กรี๊ดดดดด

ของพี่หมีต้อง โซล เอาท์ แล้วล่ะค่ะ  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
นี่เห็นว่าเป็นจั๊วนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ถ้าเป็นนัทแซวล่ะก็.............. หมีโหดดดด

เหลือบ  จะทำไมรึ   

เลวยั้นเงา
ชิง กัน เซน มากกว่าครับ เกย์แอบ

ให้กินผักไง  กรี๊ดดดดด

อรเหลือของชอบให้นัททั้งนั้น

... มารอดู คทล.บิ๊กอาย ค่ะ อยากเห็น ...

แล้วมันต่างกับ คทล. ธรรมดายังไงคะ
แถวๆภูธร ไม่มีค่ะ  ไอ้มืดหมี

เหลือบ ของเหลือ  

ไม่เป็นไรหรอก...ปากนัทเป็นเริม...หมีก็รักษาสุขภาพล่ะกัน

ระวังอย่าให้อ่อนแอนะ....เกิดสำแดงเดชมาไม่รู้ด้วย

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18