หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คอนแทคเลนส์  (อ่าน 64183 ครั้ง)
นั่นแขนเหรอ  เหวอ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมายเหตุ

หมีโหดดดด  ผอมแล้วค่ะ 

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

เพื่อนหนิงมันเคย คทล แตกในตาด้วยค่ะ
ต้องค่อยๆคีบออกมาก  เหวอ

<3.
เคยคอนแทคเลนส์เคยหลุดจากตาดำแล้วหลบไปอยู่ข้างหลังลูกตา
ก็ทนเจ็บ แล้วไปหาแพทย

ปรากฏว่า คอนแทคเลนส์มันไปบาดกับเซลล์เอ็มบริโอ้มูโคโลจี้ขาด

โดนผ่าตัดสมองครับ เศร้า
น่าสงสาร  กรี๊ดดดดด

ง่ะ

<3.
เคยคอนแทคเลนส์เคยหลุดจากตาดำแล้วหลบไปอยู่ข้างหลังลูกตา
ก็ทนเจ็บ แล้วไปหาแพทย

ปรากฏว่า คอนแทคเลนส์มันไปบาดกับเซลล์เอ็มบริโอ้มูโคโลจี้ขาด

โดนผ่าตัดสมองครับ เศร้า

นั่นมันจริงรึเปล่าวะ  ตูว่าจะลองใส่ดูหน่อย  เล่นเอาหยองไปเลย  ไม่กล้าแล้วหวะ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
มันหลุบไปข้างหลังลูกตา แล้วไปแปะอยู่ที่สมองไม่ได้หรอกครับ ง่ะ
ใส่แว่นกันเถอะ
สาวแว่นจงเจริญ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เออ  ตูก็ว่า  มันทะแม่งๆ  ง่ะ

งั้นเดี๋ยวไปลองใส่หน่อยดีกว่า งั้นถามหมี   ครั้งแรกเจ็บมากมั้ยคะ  หมี 

กร๊าก มาฮาลุงบักค์

หนิงทำหน้าอย่างงั้นยังไม่รู้อีก  ฮิ้ววว

<3.
ไม่เจ็บค่ะ
แต่จะจี๊ด ๆ ตื้นเต้น เสียว ๆ
แล้วก็เคืองๆ มีน้ำไหลด้วยค่ะ
แต่ถ้าทำบ่อย ๆ จะชินแล้วก็คล่องเอง  เจ๋ง

//ไม่ใช่หมีตอบได้ชิมิ

เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่รู้จริงๆ นะ  มันฟังดูวิชาการน่าเชื่อถือมาก   ง่ะ  (ไอ้สามมมมมมม  โวย)

ตูใส่แว่นมาตั้งแต่ ป2 ไม่เคยแม้แต่จะลองใส่ คทล.  เลยกังวลนิดๆ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

มาตอบแบบจริงจัง

ตอนใส่ครั้งแรกมันก็เคืองๆ นะเคืองทั้งวันเลยค่ะ
แบบว่าเหมือนเราไม่ชินที่มีอะไรไปอยู่ข้างใน
แล้ว คทล จะหลุดบ่อยด้วยเพราะไม่ชิน
แต่พอใส่ไปนานๆเข้ามันก็จะชินเอง
จะรู้หลักของมันเอง

ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่ใส่แว่นกันเหรอ  กรี๊ดดดดด

ขบวนการต่อต้านคอนแทคเลนส์เพื่อผดุงไว้ซึ่งลัทธิสาวแว่นอันสูงส่งและบริสุทธิ์   กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2006, 20:52 น. โดย เต่า » บันทึกการเข้า

เอามั่ง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18