หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: X-MEN 3  (อ่าน 24384 ครั้ง)
อย่าลืมว่าเวลาแก้ปัญหาควรใช้สันติวิธีนะครับ

อย่างในโฆษณาเค้าใช้ฝาเบียร์อุดขาโต๊ะทำให้โต๊ะไม่สั่น

ในกรณีนี้เราก็ควรที่จะเอาฝาเบียร์อุดปากคนข้างๆนะครับ   ยิ้มน่ารัก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ผ่านไปซักครึ่งปี UBC ก็เอามาฉาย
ค่อยดูตอนนั้นละกัน สปอยไปเห๊อะ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
บิทค่ะ  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
บิดค่ะ  ไอ้มืดหมี

อ้าว...น้องโหดเป็นโรคบิดซะละ  เอือม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ว้า ไม่น่าเลย อุตส่าห์ไม่บอกใคร  เหลือบ

ไปดูมาแล้วภาคนี้สนุกกว่า 2 ภาคที่ผ่านมาครับ(ความรู้สึกผมนะครับ)  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จะได้ไปดูแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  โวย

ครับ... ฮิ้ววว

แต่ต้องดูภาคไทยด้วยครับ  เอือม
เพื่อน ไม่ชอบอ่านซับ  เอือม
รอดูให้จบนะครับ อย่าเพิ่งรีบลุกออกจากโรงหนัง ตอนท้ายสุดของหนังมีอะไรจะบอก  ปลื้ม

โรงที่นี่
1.ไม่มีตัวอย่างหนัง
2.หนังจบไล่กลับบ้าน  ฮือๆ~
โรงที่นี่
1.ไม่มีตัวอย่างหนัง
2.หนังจบไล่กลับบ้าน  ฮือๆ~
3. ไม่มีคนดู  เฮ้ย!?

โรงอะไรล่ะนั่น  ฮิ้ววว
โรงแรม  ฮิ้ววว
 ง่ะ โรงแรมฉายหนัง

อย่าลืมว่าเวลาแก้ปัญหาควรใช้สันติวิธีนะครับ

อย่างในโฆษณาเค้าใช้ฝาเบียร์อุดขาโต๊ะทำให้โต๊ะไม่สั่น

ในกรณีนี้เราก็ควรที่จะเอาฝาเบียร์อุดปากคนข้างๆนะครับ   ยิ้มน่ารัก

วิธืนี้ สงสัยจะเป็นสันติ แม่ช้อยนางรำ ใช่มั้ยคะ  (อิอิ)

เอาล่ะ
ก็ขอโทษเฮียๆทุกคนด้วย
ก็แบบว่ามันสงสัยอ่ะ  ฮือๆ~

เอ่อ...ไปทำการบ้านต่อแล้วนะ
พรุ่งนี้ต้องส่ง ฟิสิกส์ - ศิลป์ - คอม -อังกฤษ  อ้วก

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8