หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กหอ+โรงเรียนประจำ  (อ่าน 26277 ครั้ง)
 ฮือๆ~ ตอนนี้อยู่ที่โรงเรียนแล้วนะค่ะ

คิดถึงคอมฯที่บ้านจัง

อยากนั่งปั่นเว็บฟ๐นต์เหมือนเมื่อก่อนมากๆค่ะ

ตอนนี้อยู่กินนอนที่หอมาได้ อาทิตย์นี้อาทิตย์ที่ 2 แล้ว

อ่อ..โรงเรียน สิรินธรราชวิทยาลัย นครปฐมค่ะ

ใครว่างๆมาเยี่ยมบ้างเน้อ...555+ กร๊าก

ชีวิตลำบากนะ เวลาทำการบ้านไม่ค่อยจะมี

เค้าจะมีกิจกรรมให้เราทำตลอดเวลาเลย

เลิกจากสวดมนต์ก็ 3 ทุ่มแล้ว ไหนจะการบ้าน

ต้องตื่นตี 5 ครึ่ง กินข้าวตรงเวลาตลอด ( คิดถึงคุ้กกี้พี่นุชมากๆ )

โทรศัพท์ห้ามใช้..ห้ามพกเงินเกิน 100 โอ้วววว

ปล. คิดถึงทุกคน ที่นี่เหงามาก
ปล.2 จะพยายามมาเล่นบ่อยๆค่ะ
รับทราบครับ อย่างน้ำไม่น่าเหงานะ เพื่อนเยอะไม่ใช่เหรอ  ฮิ้ววว

เกย์แอบ เอาเพลงไปฟังแก้เหงา เธอคือคนต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...ต่างแดน...  คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2006, 11:36 น. โดย SideWider » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่เอาต่างแดน..ต่างแดน ได้ไหมค่ะ

เอาแต่พี่แดน D2B

Happy Birthday พี่แดนย้อนหลังด้วยจ้า...

ปล. คิดถึงจริงๆนะ  ฮือๆ~
เคยเป็นเด็กหอ ตอนนี้ก็เป็นเด็กหอเหมือนกัน สนุกดี

เคยปีนรั้วหอไปดูหนังรอบดึกกับเพื่อน ขาปีนกลับหมามันเห่าเสียงดังโดนจับได้ยกแกงค์ คิดถึงเพื่อนร่วมหอ  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
แล้วที่หอมีต้นไม้ให้ปีนรึเปล่าน้ำ
กลัวจะเหงา แป่ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
นครปฐม นึกถึงของกินหน้าองค์พระตอนกลางคืน  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เดี๋ยววันเสาร์นี้ก็จะไปเป็นเด็กหอแล้วเหมือนกัน  ยิ้มน่ารัก
โธ่ น้องน้ำ โธ่ น้องน้ำ โธ่ น้องนำ

เดี๋ยวพี่ไปเยี่ยมนะ เอาอะไรไหม ข้าวผัดปู โอเลี้ยง  ฮือๆ~

แวะไปหาเตรียมเด็กๆไว้ให้พี่กินด้วยล่ะ   ฮี่ๆ
ฮือๆ~ ตอนนี้อยู่ที่โรงเรียนแล้วนะค่ะ

คิดถึงคอมฯที่บ้านจัง

อยากนั่งปั่นเว็บฟ๐นต์เหมือนเมื่อก่อนมากๆค่ะ

ตอนนี้อยู่กินนอนที่หอมาได้ อาทิตย์นี้อาทิตย์ที่ 2 แล้ว

อ่อ..โรงเรียน สิรินธรราชวิทยาลัย นครปฐมค่ะ

ใครว่างๆมาเยี่ยมบ้างเน้อ...555+ กร๊าก

ชีวิตลำบากนะ เวลาทำการบ้านไม่ค่อยจะมี

เค้าจะมีกิจกรรมให้เราทำตลอดเวลาเลย

เลิกจากสวดมนต์ก็ 3 ทุ่มแล้ว ไหนจะการบ้าน

ต้องตื่นตี 5 ครึ่ง กินข้าวตรงเวลาตลอด ( คิดถึงคุ้กกี้พี่นุชมากๆ )

โทรศัพท์ห้ามใช้..ห้ามพกเงินเกิน 100 โอ้วววว

ปล. คิดถึงทุกคน ที่นี่เหงามาก
ปล.2 จะพยายามมาเล่นบ่อยๆค่ะ

ว่าแต่โรงเรียนของน้ำ มันอยู่ใกล้ๆกับโรงเรียนราชินีบูรณะบ้างหรือเปล่า  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
นครปฐม นึกถึงของกินหน้าองค์พระตอนกลางคืน  หื่น

จริง  กึ๋ยๆ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ของกินหน้าองค์พระ ไปอยู่มาเป็นเดือนๆ ตระเวณกินยังไม่ทั่วเลย  โห

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ประมาณเดียวกันกับราชินีบูรณะค่ะ  ยิ้มน่ารัก

พี่กัมมาจริงๆนะ ไม่มาโกรธจริงๆ  ฮี่ๆ
เข้าใจชีวิตเด็กหอ ครับ  ฮือๆ~

ระวัง นะ จะมีเพื่อนที่ใครๆ ก็มองไม่เห็นยกเว้น...คุณคนเดียว

ป.ล. รร.น้องนี่ใช่ิที่อยู่ทางไป กำแพงแสนหรือเปล่าครับ ( ถ้าไปจาก ศิลปากร หน่ะ)

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
โธ่ น้องน้ำ โธ่ น้องน้ำ โธ่ น้องนำ

เดี๋ยวพี่ไปเยี่ยมนะ เอาอะไรไหม ข้าวผัดปู โอเลี้ยง  ฮือๆ~

แวะไปหาเตรียมเด็กๆไว้ให้พี่กินด้วยล่ะ   ฮี่ๆ

น้องน้ำเค้าเรียนโรงเรียนหญิงล้วนนะ  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
สู้ๆครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7