หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใส่เสื้อฟ๐นต์ไปเปิดวิ่งหนอ?  (อ่าน 18558 ครั้ง)
เมื่อวานนี้ (27พ.ค.) ที่คณะ (ถาปัด จุฬา) มีเปิดวิ่งค่ะ
แล้วมีคนนึง ใส่เสื้อเว็บฟ๐นต์ด้วย...

ใครเอ่ยยย?
ช่วยมาเผยตัวตนหน่อยค่ะ...ถือว่ารับน้องคณะ(หรือเพื่อนหว่า) ซักคนนึงนะคะ

วันหลังจะได้ทักทาย

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
เมื่อวาน น้องผมไปเจอคนใส่เสื้อฟ๐นต์เล่นเกมส์เต้นที่มาบุญครอง ใครครับเฉลยตัวด้วย  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เมื่อวานส่องกระจกอยู่เจอคนใส่เสื้อฟอนต์

ใครคะ เปิดเผยตัวด้วย  หมีโหดดดด

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 โห แล้วจะรู้ไหมเนี่ย ว่าใครไปวิ่ง

Las Noches Rubicundior

เมื่อวานส่องกระจกอยู่เจอคนใส่เสื้อฟอนต์

ใครคะ เปิดเผยตัวด้วย  หมีโหดดดด

ตัวล่ำๆ ป่ะนุ๊ก  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตัวล่ำๆ ป่ะนุ๊ก  เกย์แอบ

ชิ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ใส่มาสองวันแล้วค่ะ

ขี้เกียจซักผ้า    เอือม

เลวยั้นเงา
ณ วินาทีนี้ตูก็ใส่อยู่

เพิ่งสำลักน้ำ เสื้อเลอะหมดเลย
ใครคิดถึงตูวะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อวาน น้องผมไปเจอคนใส่เสื้อฟ๐นต์เล่นเกมส์เต้นที่มาบุญครอง ใครครับเฉลยตัวด้วย  เกย์แอบ

พี่แจ๊กค่ะ คอนเฟิร์ม พี่พีชก็เห็นเหมือนกัน (อิอิ)
่อ่อ...บักแจ๊กนี่เอง  เกย์แอบ +1 วี

โห

เสื้อฟอนต์ขายออกที่งานแฟตก็เยอะอยู่
ดังนั้นอาจจะไม่ใช่คนที่บอร์ดก็ได้ครับ
 ฮิ้ววว
นั่นสิเนอะ....
ลืมไปเลยค่ะ

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
มีอะไรเหรอโต   เกย์แอบ

(พยายามดันแล้วน่ะ....ได้แค่นั้น   เศร้า)

เลวยั้นเงา
เมื่อวานตูก็ใส่ว่ะ ไปเดินพารากอนกับจตุจักร

ไฮโซววววว... กรี๊ดดดดด

งบน้อย
หน้า: [1] 2 3 4