หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: งานฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี  (อ่าน 38304 ครั้ง)
อยากไปเดินชนเด็กๆ  หื่น

(พิมพ์อะไรออกไป  (อิอิ))

เด็กๆ โดนพี่เอ้ชนปลิวไปไหนไม่รู้ (อิอิ)

(พิมพ์อะไรออกไป  หน้าแตก)

there are no regrets in life, just lessons . .
 ง่ะ

วันนี้เพื่อนห้อง1 โดน ครูว่า เพราะถ่ายรูปตรง สีฟ้าๆนั้นอะ
งงมากๆ  ยังไม่ได้ทำอะไรผิดเลย แค่ถ่ายรูปเฉยๆ  ไอ้มืดหมี

ครูเทศน์ เกือบครึ่งชั่วโมง 
หนิง เดินวนไปวนมา รอเพื่อนซะเมื่อย เอือม

(พิมพ์อะไรออกไป  ฮิ้ววว)

<3.
หัวข้อ: งานฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี
มันเป๋ตรงไหนหรอคะ คุณมิตร  ฮิ้ววว

<3.
ไม่ใช่ เห็นเล่ากันแล้วสะท้อนใจ เรื่องหน้าม่อไปถ่ายรูปผู้หญิงกัน

เพื่อนตูมันก็เป็น ยืมกล้องตูอีกแน่ะ

เอากับมัน...
งั้นที่กล้องน้องมิตรก็รูปตรึมเลยสิ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
หื่น

เฮ้ยย  โวย
ห้าโอ ถ่ายเองก็บอกมาเถอะ  เกย์แอบ

<3.
หื่นเงียบนี่หว่า ฮิ้ววว
งานนี้เป็นข้อยกเว้นครับ ถึงมีเวลาว่างไปก็ไม่หื่นครับ
ไม่ได้ครับ ต้องหื่นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากได้พระราชประวัติ แบบภาษาอังกฤษ มีไหมคะ กรี๊ดดดดด

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ปั่นแปะ (อิอิ)

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
อยากไปจังเลยครับ  แต่ก็ไม่ได้ไป เศร้า

อยากได้พระราชประวัติ แบบภาษาอังกฤษ มีไหมคะ กรี๊ดดดดด
กูเกิลครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12