หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: งานฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี  (อ่าน 38335 ครั้ง)
ไปมาเมื่อวาน ได้รับเสด็จสมเด็จพระเทพฯด้วย

น้ำตกภาพนั่น ป๋าเลย์บอกว่าเค้าฉายโปรเจกเตอร์ส่องจากด้านหลัง
จริงหรอ อุตส่าห์ตื่นเต้น นึกว่าน้ำซะอีก
 โวย จริงดิ

พนักงานบริษัท.
ผมก็ว่าโปรเจกเตอร์นะครับ
ภาพมันนิ่งเกินไป
ไปดูมาเหมือนกัน โปรเจ็คเตอร์จ้ะ

เออ ห้าโอมีกล้องแล้วหนิ ไม่เผยผิวหน่อยเหรอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โปรเจ็คเตอร์จริงอะ  ง่ะ

หลงนึกว่าน้ำอยู่ตั้งนาน
ดูในทีวี ดูไม่ค่อยออกแฮะครับ ฮิ้ววว

เศร้า
เห็นเค้าบอกว่า จะถ่ายเป็นวิดีโอ แล้วเอาไปฉายในโรงต่างจังหวัด  ฮิ้ววว

<3.
 กรี๊ดดดดด

เศร้า
โปรเจคเตอร์  ยิงผ่านม่านน้ำ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ทำไมมันดูเหมือนน้ำจังง่ะ...

ตอนหล่นมีฟุ้งๆด้วยนะ  ง่ะ
ขึ้นรถเตรียมกลับตอนบ่ายสองได้ออกจากเมืองทองหกโมงครึ่งถึงโรงเรียนสองทุ่มครึ่งครับ
เจอไกด์คล้ายๆพี่กัมด้วยครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จะไปพรุ่งนี้แล้วค่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

<3.
ทำไมมันดูเหมือนน้ำจังง่ะ...

ตอนหล่นมีฟุ้งๆด้วยนะ  ง่ะ

ใช่ๆ มันฟุ้งอ่ะ  ง่ะ

พนักงานบริษัท.
อ่าว แล้วมันไม่ใช่น้ำหรอ งง

ไปมากะโรงเรียน นั่งรถเมล์ขาว-แดงไปครับ เท่ห์ซะไม่มี ฮิ้ววว (คันละ 80 คน อ้วกกก)

อืม อืม อื้มม...
ไปมาเมื่อวันที่ 30พค.คนน้อยกว่าที่เราเห็น ครึ่งต่อครึ่งของปัจจุบันเลยถ่ายรูปได้สบาย

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12