หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: งานฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี  (อ่าน 38314 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก

อยากไปจัง  กรี๊ดดดดด

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย

อยากให้ทุกคนได้ไปงานนี้ครับ คาดว่าวันเสาร์/อาทิตย์จะน้อยกว่านี้  เจ๋ง

แน่ใจเหรอ  ฮิ้ววว

<3.
ถ้าหนิงไป รับรองได้ว่าวันนั้นคนไปน้อยแน่ๆ  เจ๋ง
เป็นส่วนที่ไม่มีใครเค้่าถ่ายกันจริงๆด้วย    ง่ะ

รูปที่สองสู้กลุ่มพีชไม่ได้
นั่งกินข้าวกล่องที่แบกไป หน้าร้านฮาเก้นดาซ   กร๊าก
คนเดินผ่านไปผ่านมาเยอะมาก แต่ไม่เป็นไร... ด้าน  ฮิ้ววว
คาดว่าจะไปพรุ่งนี้ ถ้าแม่ ว่าง
แม่บอกว่า รถติดแหงๆ เดี๋ยวนั่งรถไฟฟ้าไป
(พูดยังกะแถวบ้านมีรถไฟฟ้า  ง่ะ)

<3.
งานเพิ่มแล้วหนิครับ
เพิ่มอีก 7 วัน

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 กรี๊ดดดดด วันไหนถึงวันไหนหรอค่ะ ?

พนักงานบริษัท.
วันไหน ถึงวันไหน ตูก็ไม่ได้ไป  เกย์ออก
ถึงวันที่ 11 ค่ะ
ฟังจากวิทยุมา
แอบอ้าง
นิทรรศการเฉลิมพระเกียรติฯ
ขยายระยะเวลาการจัดงาน จากวันที่ 4 เป็นวันที่ 11 มิถุนายน 2549
ระหว่างเวลา 9.00 - 21.00 น.
ยกเว้นวันที่ 9 มิถุนายน 2549 จะเปิดเวลา 13.00 - 21.00 น.

ก๊อปมาจากในเว็บ  ยิ้มน่ารัก
 ขอบคุณค่ะ   ยิ้มน่ารัก

อยากไปมั่งจัง  กรี๊ดดดดด
งานดีๆแบบนี้ นานๆทีมีค่ะ น่าไป ..
ใครเป็นอาเสี่ยช่วยออกค่าเดินทาง+ที่พักหน่อยค่ะ  กรี๊ดดดดด

ปั๊ด โธ่ววววว

โรงเรียนก็แห่กันไปวันนี้หมดแม็ก นึกว่าเป็นวันสุดท้าย

โอกาสดีแล้วครับ
ไม่แน่นะ อาจจะแห่ไปเพิ่มมากกว่าเดิม  ง่ะ

ดูื่ทาง โทรทัศน์ น่าจะสวยกว่า   ฮือๆ~

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12